Policycoreutils - en to mr translation catalogue (237 entries)

en: %s changed labels.
mr: %s बदललेली लेबले.

en: %s is already in %s
mr: %s आधीच %s मध्ये आहे

en: %s is not a valid context
mr: %s वैध संदर्भ नाही

en: %s is not in %s
mr: %s %s मध्ये नाही

en: %s!  Could not get current context for %s, not relabeling tty.
mr: %s!  %s साठी चालू संदर्भ मिळवता आला नाही, tty ला पुनःलेबलिंग करत नाही.

en: %s!  Could not get new context for %s, not relabeling tty.
mr: %s!  %s साठी नविन संदर्भ मिळवता आला नाही, tty ला पुनःलेबलिंग करत नाही.

en: %s!  Could not set new context for %s
mr: %s!  %s साठी नविन संदर्भ निर्धारित करता आला नाही

en: %s:  Can't load policy and enforcing mode requested:  %s
mr: %s:  धोरण भारित करू शकत नाही व पध्दती विनंतीकृत केली:  %s

en: %s:  Can't load policy:  %s
mr: %s:  धोरण भारित करू शकत नाही:  %s

en: %s:  Policy is already loaded and initial load requested
mr: %s:  करार आधिपासूनच दाखल केले आहे व प्रारंभिक दाखलन करीता विनंती केली

en: ******************** IMPORTANT ***********************
mr: ******************** महत्वाचे ***********************

en: Addr %s is defined in policy, cannot be deleted
mr: पत्ता %s नियमावलीत निश्चित केले आहे, वगळले जाऊ शकत नाही

en: Addr %s is not defined
mr: पत्ता %s निश्चित केले नाही

en: Bad format %s: Record %s
mr: अयोग्य प्रकार %s: रेकॉर्ड %s

en: Boolean %s is defined in policy, cannot be deleted
mr: boolean %s धोरणात व्याख्यीत आहे, नष्ट करता येणार नाही

en: Boolean %s is not defined
mr: boolean %s व्याख्यीत नाही

en: Can not combine +/- with other types of categories
mr: +/- यांना इतर प्रकारच्या प्रवर्गांशी जोडू शकत नाही

en: Can not have multiple sensitivities
mr: बहू संवेदनशीलता असू शकत नाहीत

en: Can not modify sensitivity levels using '+' on %s
mr: '+' वापरून %s वरील संवेदनशीलता बदलता येत नाही

en: Cannot find your entry in the shadow passwd file.
mr: तुमची नोंद छाया passwd फाइलमध्ये सापडू शकली नाही.

en: Cannot read policy store.
mr: धोरण भंडार वाचू शकत नाही.

en: Context
mr: संदर्भ

en: Could not add SELinux user %s
mr: SELinux उपयोक्ता %s जोडता आला नाही

en: Could not add addr %s
mr: पत्ता %s जोडू शकत नाही

en: Could not add file context for %s
mr: %s साठी फाइल संदर्भ जोडता आला नाही

en: Could not add interface %s
mr: इंटरफेस %s जमा करता आला नाही

en: Could not add login mapping for %s
mr: %s साठी लॉगीन मॅपिंग जमा करता आले नाही

en: Could not add port %s/%s
mr: %s/%s पोर्ट जोडू शकत नाही

en: Could not add prefix %s for %s
mr: पूर्वपद %s जमा करता आले नाही %s करीता

en: Could not add role %s for %s
mr: भुमिका %s जमा करता आली नाही %s करता

en: Could not check if SELinux user %s is defined
mr: SELinux उपयोक्ता %s व्याखीत असल्याचे तपासू शकलो नाही

en: Could not check if addr %s is defined
mr: पत्ता %s व्याख्यीत आहे हे तपासता आले नाही

en: Could not check if boolean %s is defined
mr: boolean %s व्याख्यीत आहे काय हे तपासता आले नाही

en: Could not check if file context for %s is defined
mr: %s साठी संदर्भ फाइल व्याख्यीत आहे काय हे तपासता आले नाही

en: Could not check if interface %s is defined
mr: इंटरफेस %s व्याख्यीत आहे काय हे तपासता आले नाही

en: Could not check if login mapping for %s is defined
mr: %s साठी लॉगीन मॅपिंग व्याख्यीत केली आहे का हे तपासू शकलो नाही

en: Could not check if port %s/%s is defined
mr: %s/%s पोर्ट व्याख्यीत आहे काय हे तपासता आले नाही

en: Could not close descriptors.
mr: वर्णक बंद करता आले नाहीत.

en: Could not commit semanage transaction
mr: semanage व्यवहार पाठवू शकला नाही

en: Could not create SELinux user for %s
mr: SELinux उपयोक्ता %s साठी निर्माण करता आला नाही

en: Could not create a key for %s
mr: %s साठी कळ निर्माण करू शकत नाही

en: Could not create a key for %s/%s
mr: %s/%s साठी कळ निर्माण करता आली नाही

en: Could not create addr for %s
mr: %s करीता पत्ता बनवू शकले नाही

en: Could not create context for %s
mr: %s साठी संदर्भ निर्माण करू शकले नाही

en: Could not create context for %s/%s
mr: %s/%s साठी संदर्भ निर्माण करता आला नाही

en: Could not create file context for %s
mr: %s साठी फाइल संदर्भ निर्माण करता आला नाही

en: Could not create interface for %s
mr: %s साठी इंटरफेस निर्माण करता आला नाही

en: Could not create key for %s
mr: %s साठी कळ बनवू शकलो नाही

en: Could not create login mapping for %s
mr: %s साठी लॉगीन मॅपिंग निर्माण करू शकलो नाही

en: Could not create port for %s/%s
mr: %s/%s साठी पोर्ट निर्माण करता आले नाही

en: Could not create semanage handle
mr: semanage व्यवहार सुरू करता आला नाही

en: Could not delete SELinux user %s
mr: SELinux उपयोक्ता %s नष्ट करता आला नाही

en: Could not delete addr %s
mr: पत्ता %s नष्ट करू शकत नाही

en: Could not delete boolean %s
mr: boolean %s नष्ट करता आले नाही

en: Could not delete file context for %s
mr: %s साठी फाइल संदर्भ नष्ट करता आला नाही

en: Could not delete interface %s
mr: इंटरफेस %s नष्ट करता आला नाही

en: Could not delete login mapping for %s
mr: %s साठी लॉगीन मॅपिंग नष्ट करू शकलो नाही

en: Could not delete port %s/%s
mr: पोर्ट %s/%s नष्ट करता आले नाही

en: Could not delete the file context %s
mr: फाइल संदर्भ नष्ट %s करता आला नाही

en: Could not delete the port %s
mr: पोर्ट %s नष्ट करता आले नाही

en: Could not determine enforcing mode.
mr: बलप्रविष्ट रीत ठरवता आली नाही.

en: Could not establish semanage connection
mr: semanage जोडणी प्रस्तापित करू शकत नाही

en: Could not extract key for %s
mr: %s साठी कळ खेचता आली नाही

en: Could not list SELinux modules
mr: SELinux विभागांची सूची दाखवणे अशक्य

en: Could not list SELinux users
mr: SELinux उपयोक्त्यांची यादी करता आली नाही

en: Could not list addrs
mr: addrs यादीत दर्शवू शकले नाही

en: Could not list booleans
mr: booleans ची यादी करता आली नाही

en: Could not list file contexts
mr: फाइल संदर्भांची यादी करता आली नाही

en: Could not list interfaces
mr: इंटरफेसची यादी करता आली नाही

en: Could not list local file contexts
mr: स्थानिक फाइल संदर्भांची यादी करता आली नाही

en: Could not list login mappings
mr: लॉगीन मॅपिंग्सची यादी करू शकलो नाही

en: Could not list ports
mr: पोर्टांची यादी करता आली नाही

en: Could not list roles for user %s
mr: उपयोक्ता %s साठी भुमिकांची यादी करता आली नाही

en: Could not list the file contexts
mr: फाइल संदर्भांची यादी करता आली नाही

en: Could not list the ports
mr: पोर्टांची यादी बनविता आली नाही

en: Could not modify SELinux user %s
mr: SELinux उपयोक्ता %s मध्ये बदल करता आले नाही

en: Could not modify addr %s
mr: पत्ता %s संपादीत करू शकत नाही

en: Could not modify boolean %s
mr: boolean %s मध्ये बदल करता आले नाही

en: Could not modify file context for %s
mr: %s साठी फाइल संदर्भात बदल करता आले नाही

en: Could not modify interface %s
mr: इंटरफेस %s मध्ये बदल करता आले नाही

en: Could not modify login mapping for %s
mr: %s साठी लॉगीन मॅपिंग बदलू शकलो नाही

en: Could not modify port %s/%s
mr: पोर्ट %s/%s मध्ये बदल करता आले नाहीत

en: Could not open file %s
mr: फाइल %s उघडता आली नाही

en: Could not query addr %s
mr: पत्ता %s ला प्रश्न विचारू शकत नाही

en: Could not query file context %s
mr: फाइल संदर्भ %s ला प्रश्न करता आले नाही

en: Could not query file context for %s
mr: %s साठी फाइल संदर्भास प्रश्न करता आले नाही

en: Could not query interface %s
mr: इंटरफेस %s ला प्रश्न करता आले नाही

en: Could not query port %s/%s
mr: पोर्ट %s/%s ला प्रश्न करता आले नाही

en: Could not query seuser for %s
mr: seuser ला %s साठी प्रश्न करू शकलो नाही

en: Could not query user for %s
mr: %s साठी उपयोक्त्यास प्रश्न करू शकत नाही

en: Could not remove permissive domain %s (remove failed)
mr: परवानगीय क्षेत्र %s काढून टाकू शकत नाही (काढून टाकणे अपयशी)

en: Could not set MLS level for %s
mr: %s साठी MLS स्तर निर्धारित करता आला नाही

en: Could not set MLS range for %s
mr: MLS परिसीमा %s साठी निर्धारित करता आली नाही

en: Could not set SELinux user for %s
mr: SELinux उपयोक्ता %s साठी निर्धारित करता आला नाही

en: Could not set active value of boolean %s
mr: बूलीयन %s चे सक्रीय मुल्य निश्चित करू शकले नाही

en: Could not set addr context for %s
mr: %s करीता पत्ता संदर्भ निश्चित करू शकत नाही

en: Could not set exec context to %s.
mr: exec संदर्भ %s वर निर्धारित करता आला नाही.

en: Could not set file context for %s
mr: %s साठी फाइल संदर्भ निर्धारित करता आला नाही

en: Could not set interface context for %s
mr: %s साठी इंटरफेस संदर्भ निर्धारित करता आला नाही

en: Could not set mask for %s
mr: %s करीता मास्क् निश्चित करता आले नाही

en: Could not set message context for %s
mr: %s साठी संदेश संदर्भ निर्धारित करता आला नाही

en: Could not set mls fields in addr context for %s
mr: %s करीता पत्ता संदर्भ अंतर्गत mls क्षेत्र निश्चित करू शकत नाही

en: Could not set mls fields in file context for %s
mr: %s साठी फाइल संदर्भात mls क्षेत्रे निर्धारित करता आले नाहीत

en: Could not set mls fields in interface context for %s
mr: %s च्या इंटरफेस संदर्भात mls क्षेत्रे निर्धारित करता आली नाहीत

en: Could not set mls fields in port context for %s/%s
mr: %s/%s साठी पोर्ट संदर्भात mls क्षेत्रे निर्धारित करता आली नाहीत

en: Could not set name for %s
mr: %s साठी नाव ठेवता आले नाही

en: Could not set permissive domain %s (module installation failed)
mr: परवानगीय क्षेत्र %s निश्चित करू शकले नाही (विभाग प्रतिष्ठापन अपयशी)

en: Could not set port context for %s/%s
mr: %s/%s साठी पोर्ट संदर्भ निर्धारित करता आला नाही

en: Could not set role in addr context for %s
mr: %s साठी पत्ता संदर्भात भुमिका निश्चित करू शकले नाही

en: Could not set role in file context for %s
mr: %s साठी फाइल संदर्भात भुमिका निर्धारित करता आली नाही

en: Could not set role in interface context for %s
mr: %s च्या इंटरफेस संदर्भामध्ये भुमिका निर्धारित करता आली नाही

en: Could not set role in port context for %s/%s
mr: %s/%s साठी  पोर्ट संदर्भात भुमिका निर्धारित करता आली नाही

en: Could not set type in addr context for %s
mr: %s करीता पत्ता संदर्भातील प्रकार निश्चित करू शकले नाही

en: Could not set type in file context for %s
mr: %s च्या फाइल संदर्भात प्रकार निर्धआरित करता आला नाही

en: Could not set type in interface context for %s
mr: %s च्या इंटरफेस संदर्भात प्रकार निर्धारित करता आला नाही

en: Could not set type in port context for %s/%s
mr: %s/%s साठी पोर्ट संदर्भात प्रकार निर्धारित करता आला नाही

en: Could not set user in addr context for %s
mr: %s करीता पत्ता संदर्भात वापरकर्ता निश्चित करू शकले नाही

en: Could not set user in file context for %s
mr: %s साठी फाइल संदर्भात उपयोक्ता निर्धारित करता आला नाही

en: Could not set user in interface context for %s
mr: %s च्या इंटरफेस संदर्भात उपयोक्ता निर्धारित करता आला नाही

en: Could not set user in port context for %s/%s
mr: %s/%s च्या पोर्ट संदर्भात उपयोक्त्यास निर्धारित करता आले नाही

en: Could not start semanage transaction
mr: semanage व्यवहार सुरू करता आला नाही

en: Could not test MLS enabled status
mr: MLS कार्यान्वीत स्तरची चाचणी करणे अशक्य

en: Couldn't get default type.
mr: मुलभूत प्रकार मिळवता आला नाही.

en: Description
mr: वर्णन

en: Disabled
mr: बंद करणे

en: Error allocating memory.
mr: स्मृती वाटपात त्रुटी.

en: Error allocating shell's argv0.
mr: शेलचा argv0 वाटण्यात त्रुटी.

en: Error changing uid, aborting.
mr: uid बदलण्यात त्रुटी, सोडत आहे.

en: Error connecting to audit system.
mr: ऑडिट प्रणालीस जोडण्यात त्रुटी

en: Error resetting KEEPCAPS, aborting
mr: KEEPCAPS पुनःनिर्धारित करण्यात त्रुटी, सोडत आहे

en: Error sending audit message.
mr: ऑडिट संदेश पाठवण्यात त्रुटी.

en: Error!  Could not open %s.
mr: त्रुटी!  %s उघडू शकलो नाही.

en: Error!  Shell is not valid.
mr: त्रुटी!  शेल वैध नाही.

en: Error: multiple levels specified
mr: त्रुटी: बहू स्तर दर्शवले

en: Error: multiple roles specified
mr: त्रुटी: बहू भूमिका दर्शवल्या

en: Error: multiple types specified
mr: त्रुटी: बहू प्रकार दर्शवले

en: Error: you are not allowed to change levels on a non secure terminal
mr: त्रूटी: असुरक्षीत प्राणालीवर आपण स्थर बदलवू शकत नाह

en: Failed to close tty properly
mr: tty व्यवस्थित बंद करण्यात अपयश

en: File context for %s is defined in policy, cannot be deleted
mr: %s साठी फाइल संदर्भ धोरणात व्याख्यीत, नष्ट करता येणार नाही

en: File context for %s is not defined
mr: %s साठी फाइल संदर्भ व्याख्यीत नाही

en: Interface %s is defined in policy, cannot be deleted
mr: इंटरफेस %s धोरणात व्याख्यीत आहे, नष्ट करता येणार नाही

en: Interface %s is not defined
mr: इंटरफेस %s व्याख्यीत नाही

en: Invalid file specification
mr: अवैध फाइल गुणविशेष

en: Labeling
mr: लेबलींग

en: Linux Group %s does not exist
mr: Linux समुह %s अस्तित्वात नाही

en: Linux User %s does not exist
mr: Linux उपयोक्ता %s अस्तित्वात नाही

en: Login Name
mr: दाखलन नाव

en: Login mapping for %s is defined in policy, cannot be deleted
mr: %s साठी लॉगीन मॅपिंग धोरणात व्याख्यीत आहे, ती नष्ट करता येत नाही

en: Login mapping for %s is not defined
mr: %s साठी लॉगीन मॅपिंग व्याख्यीत नाही

en: MCS Level
mr: MCS स्थर

en: MCS Range
mr: MCS क्षेत्र

en: MLS/MCS Range
mr: MLS/MCS क्षेत्र

en: No context in file %s
mr: %s फाइलमध्ये संदर्भ नाही

en: Node Address is required
mr: नोड पत्ता आवश्यक आहे

en: Not yet implemented
mr: अजून लागू केले नाही

en: Options Error %s
mr: पर्याय त्रुटी %s

en: Out of memory!
mr: स्मृतीबाहेर!

en: Password:
mr: गुप्तशब्द:

en: Port %s/%s already defined
mr: पोर्ट %s/%s आधिच व्याख्यीत

en: Port %s/%s is defined in policy, cannot be deleted
mr: पोर्ट %s/%s धोरणात व्याख्यीत आहे, नष्ट करता येणार नाही

en: Port %s/%s is not defined
mr: पोर्ट %s/%s व्याख्यीत नाही

en: Port Number
mr: पोर्ट क्रमांक

en: Port is required
mr: पोर्ट आवश्यक आहे

en: Prefix
mr: पुर्वपद

en: Proto
mr: प्रोटो

en: Protocol udp or tcp is required
mr: प्रोटोकॉल udp किंवा tcp आवश्यक आहे

en: Requires at least one category
mr: निदान एक प्रवर्ग आवश्यक

en: Requires prefix or roles
mr: पूर्वपद किंवा भुमिका आवश्यक

en: Requires prefix, roles, level or range
mr: पूर्वपद, भुमिका, स्तर किंवा परिसीमा आवश्यक

en: Requires setype
mr: setype आवश्यक

en: Requires setype or serange
mr: setype किंवा serange आवश्यक

en: Requires setype, serange or seuser
mr: setype, serange किंवा seuser आवश्यक

en: Requires seuser or serange
mr: seuser किंवा serange आवश्यक

en: SELinux Interface
mr: SELinux संवादपट

en: SELinux Port Type
mr: SELinux पोर्ट प्रकार

en: SELinux Roles
mr: SELinux भूमिका

en: SELinux Type is required
mr: SELinux प्रकार आवश्यक आहे

en: SELinux User
mr: SELinux वापरकर्ता

en: SELinux boolean
mr: SELinux बूलीयन

en: SELinux policy is not managed or store cannot be accessed.
mr: SELinux धोरण व्यवस्थापित नाही किंवा भंडार मिळू शकत नाही.

en: SELinux user %s is defined in policy, cannot be deleted
mr: SELinux उपयोक्ता %s धोरणामध्ये व्याख्यीत आहे, नष्ट करता येणार नाही

en: SELinux user %s is not defined
mr: SELinux उपयोक्ता %s व्याख्यीत नाही

en: Semanage transaction already in progress
mr: Semanage ट्रांजॅकशनची प्रगती आधिपासूनच आहे

en: Semanage transaction not in progress
mr: Semanage ट्रांजॅकशनची प्रगती नाही

en: Sorry, -l may be used with SELinux MLS support.
mr: क्षमा, -l SELinux MLS आधारासह वापरता येऊ शकतो.

en: Sorry, newrole may be used only on a SELinux kernel.
mr: क्षमा, newrole फक्त SELinux कर्नलवरच वापरता येऊ शकतो.

en: Sorry, run_init may be used only on a SELinux kernel.
mr: क्षमा, run_init फक्त SELinux कर्नलवर वापरले जाऊ शकते.

en: To make this policy package active, execute:
mr: हा संकुल करार सक्रीय करण्याकरीता, हे कार्यान्वीत करा:

en: Type is required
mr: प्रकार आवश्यक आहे

en: USAGE: run_init <script> <args ...>
      where: <script> is the name of the init script to run,
             <args ...> are the arguments to that script.
mr: वापर: run_init <script> <args ...>
      जेथे: <script> हे चालवायच्या init स्क्रिप्टचे नाव आहे,
             <args ...> हे त्या स्क्रिप्टचे आर्ग्यूमेंट्स आहेत.

en: Unable to allocate memory for new_context
mr: new_context साठी स्मृती वाटप करण्यास असमर्थ

en: Unable to clear environment
mr: पर्यावरण साफ करण्यास असमर्थ

en: Unable to obtain empty signal set
mr: रिकामा इशारा संच मिळवण्यास असमर्थ

en: Unable to restore the environment, aborting
mr: पर्यावरण पुनःरक्षित करण्यास असमर्थ, सोडत आहे

en: Unable to restore tty label...
mr: tty लेबल पुनःरक्षित करण्यास असमर्थ...

en: Unable to set SIGHUP handler
mr: SIGHUP हाताळक निर्धारित करण्यास असमर्थ

en: Unknown or missing protocol
mr: अपरिचीत किंवा न आढळलेले शिष्टाचार

en: Usage %s -L
mr: वापर %s -L

en: Usage %s -L -l user
mr: वापर %s -L -l user

en: Usage %s -d File ...
mr: वापर %s -d File ...

en: Usage %s -l -d user ...
mr: वापर %s -l -d user ...

en: Usage %s -l CATEGORY user ...
mr: वापर %s -l CATEGORY user ...

en: Usage %s -l [[+|-]CATEGORY],...]q user ...
mr: वापर %s -l [[+|-]CATEGORY],...]q user ...

en: Usage %s CATEGORY File ...
mr: वापर %s CATEGORY File ...

en: Usage %s [[+|-]CATEGORY],...]q File ...
mr: वापर %s [[+|-]CATEGORY],...]q File ...

en: Use -- to end option list.  For example
mr: पर्याय यादी संपवण्यासाठी -- वापरा.  उदाहरणार्थ

en: Version
mr: आवृत्ती

en: Warning!  Could not retrieve tty information.
mr: सावधान!  tty माहिती मिळवता आली नाही.

en: Warning! Could not restore context for %s
mr: सुचना! %s साठी संदर्भ पुनःरक्षित करता आला नाही

en: You must add at least one role for %s
mr: %s साठी किमान एक भूमिका जोडली पाहिजे

en: You must specify one of the following values: %s
mr: तुम्ही खालिल मुल्य पैकी एक मुल्य प्रविष्ट केले पाहिजे: %s

en: authentication failed.
mr: अधिप्रमाणन अपयशी.

en: cannot find valid entry in the passwd file.
mr: passwd फाइलमध्ये वैध प्रविष्ट सापडू शकले नाही.

en: error on reading PAM service configuration.
mr: PAM सेवा संरचना वाचतेवेळी त्रूटी.

en: failed to build new range with level %s
mr: निवन परिसीमा %s स्तरासह बनवण्यात अपयशी

en: failed to convert new context to string
mr: नविन संदर्भास स्ट्रींगमध्ये रुपांतरित करण्यात अपयशी

en: failed to exec shell
mr: शेल exec करण्यात अपयश

en: failed to get account information
mr: खाते माहिती मिळवण्यात अपयशी

en: failed to get new context.
mr: नविन संदर्भ मिळवण्यास अपयशी.

en: failed to get old_context.
mr: old_context मिळवण्यात अपयशी.

en: failed to initialize PAM
mr: PAM आरंभण्यात अपयशी

en: failed to set PAM_TTY
mr: PAM_TTY निर्धारित करण्यात असफल

en: failed to set new range %s
mr: नविन परिसीमा %s निर्धारित करण्यात अपयशी

en: failed to set new role %s
mr: निवन भुमिका %s निर्धारित करण्यात अपयशी

en: failed to set new type %s
mr: निवन प्रकार %s निर्धारित करण्यात अपयशी

en: getpass cannot open /dev/tty
mr: getpass /dev/tty उघडू शकत नाही

en: global
mr: जागतिक

en: newrole:  %s:  error on line %lu.
mr: newrole:  %s:  %lu ओळीवर त्रूटी.

en: newrole: failure forking: %s
mr: newrole: अपयश फोर्कींग: %s

en: newrole: incorrect password for %s
mr: newrole: %s साठी अयोग्य गुप्तशब्द

en: newrole: service name configuration hashtable overflow
mr: newrole: सेवकीय नामातील संरचनाचे hashtable उत्प्रवाह

en: off
mr: बंद

en: on
mr: चालू

en: run_init: incorrect password for %s
mr: run_init: %s साठी अयोग्य गुप्तशब्द

en: type
mr: प्रकार

en: unknown
mr: अपरिचीत

en: usage:  %s [-qi]
mr: वापर:  %s [-qi]
