Authconfig - en to ml translation catalogue (271 entries)

en:  <Tab>/<Alt-Tab> between elements   |   <Space> selects   |  <F12> next screen
ml:  <Tab>/<Alt-Tab> എലമെന്റുകളുടെ ഇടയില്‍   |   <Space> തിരഞ്ഞെടുക്കുന്നു   |  <F12> അടുത്ത സ്ക്രീന്‍

en: <b>Authentication Configuration</b>
ml: <b>ആധികാരികത ഉറപ്പാക്കുന്നതിനുളള ക്രമീകരണം</b>

en: <b>Local Authentication Options</b>
ml: <b>ആധികാരികത ഉറപ്പാക്കുന്നതിനുളള പ്രാദേശിക ഐഛികങ്ങള്‍</b>

en: <b>Maximal Consecutive Character Repetition</b>
ml: <b>മാക്സിമല്‍ കോണ്‍സിക്യൂട്ടീവ് ക്യാരക്ടര്‍ റെപ്പറ്റീഷന്‍</b>

en: <b>Minimal Password Requirements</b>
ml: <b>രഹസ്യവാക്കിനുള്ള കുറഞ്ഞ ആവശ്യങ്ങള്‍</b>

en: <b>Other Authentication Options</b>
ml: <b>ആധികാരികത ഉറപ്പാക്കുന്നതിനുളള മറ്റ് ഐഛികങ്ങള്‍</b>

en: <b>Required Character Classes</b>
ml: <b>ആവശ്യമുള്ള അക്ഷരങ്ങളുടെ ക്ലാസ്സുകള്‍</b>

en: <b>Smart Card Authentication Options</b>
ml: <b>സ്മാര്‍ട്ട് കാര്‍ഡ് ആധികാരികത ഉറപ്പാക്കല്‍ സംവിധാനങ്ങള്‍</b>

en: <b>User Account Configuration</b>
ml: <b>ഉപയോക്താവിന്റെ അക്കൌണ്ട് ക്രമീകരണം</b>

en: <small><b>Tip:</b> Smart cards support logging into both local and centrally managed accounts.</small>
ml: <small><b>സൂചന:</b> പ്രാദേശികമായും സെന്‍ട്രലായും കൈകാര്യം ചെയ്യുന്ന അക്കൌണ്ടുകളിലേക്കു് പ്രവേശിക്കുന്നതിനുള്ള സ്മാര്‍ട്ട് കാര്‍ഡുകളുടെ പിന്തുണ.</small>

en: <small><b>Tip:</b> These checks are disabled if the value is 0.</small>
ml: <small><b>സൂചന:</b> മൂല്ല്യം 0 ആണെങ്കില്‍ ഈ പരിശോധനകള്‍ പ്രവര്‍ത്തന രഹിതമാക്കുന്നു</small>

en: <small><b>Tip:</b> This is managed via /etc/security/access.conf.</small>
ml: <small><b>സൂചന:</b> /etc/security/access.conf വഴി ഈ കൈകാര്യം ചെയ്യുന്നു.</small>

en: ADS Realm:
ml: ADS സാമ്പ്രാജ്യം:

en: Ad_min Servers:
ml: _അഡ്മിന്‍ സര്‍വറുകള്‍

en: Admin Server:
ml: അഡ്മിന്‍ സര്‍വര്‍:

en: Advanced _Options
ml: അധികമായ _ഉപാധികള്‍

en: Alert
ml: സൂചന

en: All configuration files which were modified by the previous authentication configuration change will be restored from backup. Revert the changes?
ml: മുമ്പത്തെ ആധികാരികത ക്രമികരണങ്ങളുടെ മാറ്റങ്ങള്‍ വരുത്തിയ എല്ലാ ക്രമികരണ ഫയലുകളും ബാക്കപ്പില്‍ നിന്നും വീണ്ടെടുക്കുന്നു. മാറ്റങ്ങള്‍ തിരികെ വേണമോ?

en: Allow offline _login
ml: ഓഫ്‌ലൈന്‍ ലോ_ഗിന്‍ അനുവദിക്കുക

en: Aut_hentication Method:
ml: ആ_ധികാരികത ഉറപ്പാക്കല്‍ സംവിധാനം:

en: Authentication
ml: ആധികാരികത ഉറപ്പാക്കല്‍

en: Authentication Configuration
ml: ആധികാരികത ഉറപ്പാക്കുന്നതിനുളള ക്രമീകരണം

en: Authentication module %s/pam_%s.so is missing. Authentication process might not work correctly.
ml: തിരിച്ചറിയല്‍ മോഡ്യൂളായ %s/pam_%s.so ലഭ്യമല്ല. ആയതിനാല്‍ തിരിച്ചറിയല്‍ പ്രക്രിയ ശരിയായി പ്രവര്‍ത്തിക്കുന്നതല്ല.

en: Back
ml: പുറകോട്ട്

en: Bad smart card removal action specified.
ml: സ്മാര്‍ട്ട് കാര്‍ഡിന്റെ തെറ്റായ രീതിയിലുളള നീക്കം.

en: Base DN:
ml: ബെയിസ് DN:

en: C_haracter Classes:
ml: _അക്ഷരത്തിനുള്ള ക്ലാസ്സുകള്‍:

en: Cache Information
ml: കാഷ് സംബന്ധിച്ചുളള വിവരം

en: Cancel
ml: റദ്ദാക്കുക

en: Card Re_moval Action:
ml: കാര്‍ഡ് _നീക്കം ചെയ്യല്‍ പ്രക്രിയ:

en: Certificate _URL:
ml: സര്‍ട്ടിഫിക്കേറ്റിനുള്ള _യുആര്‍എല്‍:

en: Click this button if you did not download a CA certificate yet or you have not set the CA certificate up by other means.
ml: സിഎ സര്‍ട്ടിഫിക്കേറ്റ് ഡൌണ്‍ലോട് ചെയ്തില്ല അല്ലെങ്കില്‍ ഇതു് സജ്ജമാക്കിയില്ലെങ്കില്‍ ഈ ബട്ടണ്‍ ക്ലിക്ക് ചെയ്യുക.

en: Control how the system verifies users who attempt to log in
ml: പ്രവേശിക്കുവാന്‍ ശ്രമിക്കുന്നു ഉപയോക്താക്കളെ സിസ്റ്റം പരിശോധിക്കുന്നതില്‍ ഉളള നിയന്ത്രണം

en: Create _home directories on the first login
ml: ആദ്യത്തെ തവണ ലോഗിന്‍ ചെയ്യുമ്പോള്‍ _ഹോം ഡയറക്ടറികള്‍ ഉണ്ടാക്കുക

en: Do not configure _NTP
ml: _NTP ക്രമീകരിയ്ക്കുവാന്‍ സാധ്യമല്ല

en: Do_n't Save
ml: _സംരക്ഷിക്കേണ്ടതില്ല

en: Domain Administrator:
ml: ഡൊമെയിന്‍ അഡ്മിനിസ്ട്രേറ്റര്‍:

en: Domain Controllers:
ml: ഡൊമെയിന്‍ കണ്‍ട്രോളേഴ്സ്:

en: Domain _administrator:
ml: ഡൊമെയിന്‍ _അഡ്മിനിസ്ട്രേറ്റര്‍:

en: Domain:
ml: ഡൊമെയിന്‍:

en: Download CA Certificate
ml: CA സര്‍ട്ടിഫിക്കേറ്റ് ഡൌണ്‍‍ലോട് ചെയ്യുക

en: Enable _fingerprint reader support
ml: _ഫിംഗര്‍പ്രിന്റ് റീഡറിനുള്ള പിന്തുണ സജ്ജമാക്കുക

en: Enable _local access control
ml: _ലോക്കല്‍ ആക്സസ്സ് കണ്ട്രോള്‍ പ്രവര്‍ത്തന സജ്ജമാക്കുക

en: Enable _smart card support
ml: _സ്മാര്‍ട്ട് കാര്‍ഡ് പിന്തുണ സജ്ജമാക്കുക

en: Error downloading CA certificate
ml: CA സര്‍ട്ടിഫിക്കേറ്റ് ഡൌണ്‍ലോട് ചെയ്യുന്നതില്‍ പിശക്

en: Fingerprint authentication allows you to log in by scanning your finger with the fingerprint reader.
ml: ഫിംഗര്‍പ്രിന്റിനുള്ള ആധികാരികത ഉറപ്പാക്കല്‍ സംവിധാനം ഫിംഗര്‍പ്രിന്റ് റീഡര്‍ ഉപയോഗിച്ച് നിങ്ങളുടെ വിരല്‍ പരിശോധിച്ചു് ലോഗിന്‍ ചെയ്യുന്നതിന് അനുവദിക്കുന്നു.

en: Fingerprint reader
ml: ഫിംഗര്‍പ്രിന്റ് റീഡര്‍

en: Hashing or crypto algorithm used for storing passwords of local users
ml: ലോക്കല്‍ ഉപയോക്താക്കള്‍ക്കുള്ള അടയാളവാക്കുകള്‍ സൂക്ഷിക്കുന്നതിനുള്ള ഹാഷ്/ക്രിപ്റ്റ് ആല്‍ഗോരിഥം

en: Hostname or ldap:// or ldaps:// URI pointing to the LDAP server.
ml: LDAP സര്‍വര്‍ സൂചിപ്പിക്കുന്ന ഹോസ്റ്റ്നെയിം അല്ലെങ്കില്‍ ldap:// അല്ലെങ്കില്‍ ldaps:// യുആര്‍ഐ.

en: IPA R_ealm:
ml: IPA _സാമ്രാജ്യം:

en: IPA _Domain:
ml: IPA _ഡൊമെയിന്‍:

en: IPA _Server:
ml: IPA _സര്‍വര്‍:

en: IPAv2 Settings
ml: IPAv2 സജ്ജീകരണങ്ങള്‍

en: IPAv2 domain join was not succesful. The ipa-client-install command failed.
ml: IPAv2 ഡൊമെയിന്‍ പരാജയപ്പെട്ടിരിയ്ക്കുന്നു. ipa-client-install കമാന്‍ഡ് പരാജയപ്പെട്ടു.

en: IPAv2 password
ml: IPAv2-നുള്ള രഹസ്യവാക്ക്

en: If the home directory of an user doesn't exist yet it will be created automatically on his first login.
ml: ഒരു ഉപയോക്താവിന്റെ ഹോം ഡയറക്ടറി നിലവിലില്ല എങ്കില്‍, അയാള്‍ ആദ്യത്തെ തവണ പ്രവേശിക്കുമ്പോള്‍ അതു് ഉണ്ടാക്കുക.

en: Ignore
ml: അവഗണിക്കുക

en: Invalid LDAP URI.
ml: തെറ്റായ എല്‍ഡിഎപി യുആര്‍ഐ.

en: Join Domain
ml: ഡൊമൈനില്‍ ചേരുക

en: Join Settings
ml: ചേരുന്നതിനുളള
    ക്രമികരണങ്ങള്‍

en: Joining Winbind Domain
ml: Winbind ഡൊമൈനില്‍ ചേരുന്നു

en: Kerberos Settings
ml: Kerberos ക്രമികരണങ്ങള്‍

en: Kerberos password
ml: കെര്‍ബറോസ് അടയാളവാക്ക്

en: LDAP Search _Base DN:
ml: LDAP സെര്‍ച്ച് _ബെയിസ് DN:

en: LDAP Settings
ml: LDAP ക്രമീകരണങ്ങള്‍

en: LDAP _Server:
ml: LDAP _സര്‍വര്‍:

en: LDAP authentication
ml: LDAP ഓഥന്റിക്കേഷന്‍

en: LDAP password
ml: LDAP അടയാളവാക്ക്

en: Local accounts only
ml: പ്രാദേശിക അക്കൌണ്ടുകള്‍ മാത്രം

en: Local authorization is sufficient
ml: ലോക്കല്‍ ഓഥറൈസേഷന്‍ മതിയാകും

en: Lock
ml: പൂട്ട്

en: Low_ercase
ml: ലോ_വര്‍ക്കേസ്

en: NIS Settings
ml: NIS ക്രമീകരണങ്ങള്‍

en: NIS _Domain:
ml: NIS _ഡൊമെയിന്‍:

en: NIS _Server:
ml: NIS _സര്‍വര്‍:

en: NIS password
ml: NIS അടയാളവാക്ക്

en: Next
ml: അടുത്തത്

en: No
ml: ഇല്ല

en: O_ther characters
ml: _മറ്റു് അക്ഷരങ്ങള്‍

en: Ok
ml: ശരി

en: Pass_word Options
ml: _രഹസ്യവാക്കിനുള്ള ഐച്ഛികങ്ങള്‍

en: Password
ml: അടയാളവാക്ക്:

en: Password:
ml: അടയാളവാക്ക്:

en: R_ealm:
ml: _സാമ്പ്രാജ്യം:

en: Realm:
ml: സാമ്പ്രാജ്യം:

en: Require smart car_d for login
ml: പ്രവേശനത്തിനായി സ്മാര്‍ട്ട് കാര്‍_ഡ് ആവശ്യമുണ്ടു്

en: Restore the configuration files backed up before the previous configuration change
ml: മുമ്പുള്ള ക്രമികരണ മാറ്റത്തിന് മുമ്പ് ക്രമികരണ ഫയലുകളുടെ ബാക്കപ്പ് വീണ്ടെടുക്കുക

en: Revert
ml: തിരികെ വരിക

en: Sa_me Class:
ml: _ഒരേ ക്ലാസ്സ്:

en: Save Settings
ml: ക്രമികരങ്ങള്‍ സംരക്ഷിക്കുക

en: Security Model:
ml: സക്ക്യൂരിറ്റി മോഡല്‍:

en: Server:
ml: സര്‍വര്‍:

en: Smart card authentication allows you to log in using a certificate and key associated with a smart card.
ml: സ്മാര്‍ട്ട് കാര്‍ഡിന്റെ ആധികാരികത ഉറപ്പാക്കല്‍ സംവിധാനം നിങ്ങളെ ഒരു സര്‍ട്ടിഫിക്കേറ്റും സ്മാര്‍ട്ട് കാര്‍ഡിന് യോജിച്ച കീയും ഉപയോഗിച്ച് ലോഗിന്‍ ചെയ്യുന്നതിന് അനുവദിക്കുന്നു.

en: Some of the configuration changes you've made should be saved to disk before continuing.  If you do not save them, then your attempt to join the domain may fail.  Save changes?
ml: ഇനി മുമ്പോട്ട് പോകുന്നതിന് മുമ്പായി ക്രമീകരണത്തില്‍ നിങ്ങള്‍ വരുത്തിയിരിക്കുന്ന ചില മാറ്റങ്ങള്‍ ഡിസ്ക്കിലേക്ക് സംരക്ഷിക്കുക. ഇവ സംരക്ഷിച്ചില്ലായെങ്കില്‍, ഡൊമെയിനിലേക്ക് ചേരുവാനുളള ശ്രമം പരാജയപ്പെടും. മാറ്റങ്ങള്‍ സംരക്ഷിക്കണമോ?

en: Te_mplate Shell:
ml: ടെം_പ്ളേറ്റ് ഷെല്‍:

en: Template Shell:
ml: ടെംപ്ളേറ്റ് ഷെല്ല്:

en: The %s file was not found, but it is required for %s support to work properly.
    Install the %s package, which provides this file.
ml: %s എന്ന ഫയല്‍ കണ്ടുകിട്ടിയില്ല, പക്ഷേ  %sന്റെ ശരിയായ പ്രവര്‍ത്തനത്തിന് ഇത് ആവശ്യമുണ്ട്.
    ഇത് ലഭ്യമായ %s പാക്കേജ് ഇന്‍സ്റ്റോള്‍ ചെയ്യുക.

en: The passmaxclassrepeat option value is not an integer
ml: passmaxclassrepeat ഐച്ഛികത്തിന്റെ മൂല്ല്യം ഒരു ഇന്റജറല്ല

en: The passmaxclassrepeat value must not be negative
ml: passmaxclassrepeat മൂല്ല്യം നെഗറ്റീവ് ആകുവാന്‍ പാടില്ല.

en: The passmaxrepeat option value is not an integer
ml: passmaxrepeat ഐച്ഛികത്തിന്റെ മൂല്ല്യം ഒരു ഇന്റജറല്ല

en: The passmaxrepeat value must not be negative
ml: passmaxrepeat മൂല്ല്യം നെഗറ്റീവ് ആകുവാന്‍ പാടില്ല.

en: The passminclass option value is not an integer
ml: passminclass ഐച്ഛികത്തിന്റെ മൂല്ല്യം ഒരു ഇന്റജറല്ല

en: The passminclass value must not be higher than 4
ml: passminclass മൂല്ല്യം 4-ല്‍ കൂടുവാന്‍ പാടില്ല

en: The passminclass value must not be negative
ml: passminclass മൂല്ല്യം നെഗറ്റീവ് ആകുവാന്‍ പാടില്ല.

en: The passminlen minimum value is 6
ml: passminlen കുറഞ്ഞ മൂല്ല്യം 6 ആണു്

en: The passminlen option value is not an integer
ml: passminlen ഐച്ഛികത്തിന്റെ മൂല്ല്യം ഒരു ഇന്റജറല്ല

en: To connect to a LDAP server with TLS protocol enabled you need a CA certificate which signed your server's certificate. Copy the certificate in the PEM format to the '%s' directory.
    Then press OK.
ml: TLS സമ്പ്രദായം സജ്ജമാക്കിയ LDAP സര്‍വറിലേക്ക് കണ്ക്ട് ചെയ്യുന്നതിനായി, നിങ്ങളുടെ സര്‍വറിന്റെ സര്‍ട്ടീഫിക്കറ്റില്‍ ഒപ്പുളള CA സര്‍ട്ടീഫിക്കേറ്റ് ആവശ്യമുണ്ട്. '%s' എന്ന ഡയറക്ടറിയിലേക്ക്  ഫോര്‍മാറ്റില്‍ സര്‍ട്ടീഫിക്കേറ്റ് പകര്‍ത്തുക.
    എന്നിട്ട് ശരി അമര്‍ത്തുക.

en: To verify the LDAP server with TLS protocol enabled you need a CA certificate which signed the server's certificate. Please fill in the URL where the CA certificate in the PEM format can be downloaded from.
ml: TLS സമ്പ്രദായം സജ്ജമാക്കിയ LDAP സര്‍വറിലേക്ക് ബന്ധപ്പെടുന്നതിനായി, നിങ്ങളുടെ സര്‍വറിന്റെ സര്‍ട്ടീഫിക്കറ്റില്‍ ഒപ്പുളള CA സര്‍ട്ടീഫിക്കേറ്റ് ആവശ്യമുണ്ട്. CA സര്‍ട്ടീഫിക്കേറ്റുകള്‍ PEM മാതൃകയില്‍ ലഭ്യമാകുന്ന യുആര്‍എല്‍ ദയവായി പൂരിപ്പിക്കുക.

en: Unable to initialize graphical environment. Most likely cause of failure
    is that the tool was not run using a graphical environment. Please either
    start your graphical user interface or set your DISPLAY variable.
ml: ഗ്രാഫിക്കല്‍ എന്‍വയണ്മെന്റ് ആരംഭിയ്ക്കുവാന്‍ സാധ്യമായില്ല. ഒരു പക്ഷേ ഒരു
    ഗ്രാഫിക്കല്‍ രീതിയില്‍ ഇതു് പ്രവര്‍ത്തിപ്പിച്ചില്ല എന്നതാവാം ഇതിനു് കാരണം.
    ഒന്നുകില്‍ ദയവായി നിങ്ങളുടെ ഗ്രാഫിക്കല്‍ യൂസര്‍ ഇന്റര്‍ഫെയിസ് ആരംഭിയ്ക്കുകഅല്ലെങ്കില്‍ DISPLAY വേരിയബിള്‍ സജ്ജമാക്കുക.

en: Unknown password hashing algorithm specified, using sha256.
ml: അപരിചിതമായ അടയാളവാക്ക് ഹാഷിങ് ആല്‍ഗോരിഥം നല്‍കിയിരിക്കുന്നു, sha256 ഉപയോഗിക്കുന്നു.

en: Use DNS to _locate KDCs for realms
ml: realms-നു് KDCകള്‍ _കണ്ടുപിടിക്കുന്നതിനായി DNS ഉപയോഗിക്കുക

en: Use DNS to locate KDCs for realms
ml: സാമ്പ്രാജ്യത്തിന്‍ KDCകള്‍ കണ്ടുപിടിക്കുന്നതിനായി
    DNS ഉപയോഗിക്കുക

en: Use DNS to resolve hosts to realms
ml: സാമ്പ്രാജ്യത്തിന്‍ KDCകള്‍ പരിഹരിക്കുന്നതിനായി DNS ഉപയോഗിക്കുക

en: Use D_NS to resolve hosts to realms
ml: സാമ്പ്രാജ്യത്തിന്‍ ഹോസ്റ്റുകള്‍ പരിഹരിക്കുന്നതിനായി ഡി_എന്‍എസ് ഉപയോഗിക്കുക

en: Use Fingerprint reader
ml: ഫിംഗര്‍പ്രിന്റ് റീഡര്‍ ഉപയോഗിക്കുക

en: Use IPAv2
ml: IPAv2 ഉപയോഗിയ്ക്കുക

en: Use Kerberos
ml: Kerberos ഉപയോഗിക്കുക

en: Use LDAP
ml: LDAP ഉപയോഗിക്കുക

en: Use LDAP Authentication
ml: LDAP ഓഥന്റിക്കേഷന്‍ ഉപയോഗിക്കുക

en: Use MD5 Passwords
ml: MD5 അടയാളവാക്കുകള്‍ ഉപയോഗിക്കുക

en: Use NIS
ml: NIS ഉപയോഗിക്കുക

en: Use Shadow Passwords
ml: ഷാഡോ അടയാളവാക്കുകള്‍‍ ഉപയോഗിക്കുക

en: Use TLS
ml: TLS ഉപയോഗിക്കുക

en: Use Transport Layer Security extension for LDAP as defined by RFC-2830. It must not be ticked with ldaps server URI.
ml: RFC-2830-ല്‍ പറഞ്ഞിരിക്കുന്നതു് പോലെ LDAP-നായി ട്രാന്‍സ്പോര്‍ട്ട് ലേയര്‍ സെക്യൂരിറ്റി എക്സ്റ്റെന്‍ഷന്‍ ഉപയോഗിക്കുക. ldaps സര്‍വര്‍ യുആര്‍ഐയ്ക്കൊപ്പം ഇതു് തിരഞ്ഞെടുക്കുവാന്‍ പാടില്ല.

en: Use Winbind
ml: Winbind ഉപയോഗിക്കുക

en: Use Winbind Authentication
ml: Winbind ഓഥന്റിക്കേഷന്‍ ഉപയോഗിക്കുക

en: Use _TLS to encrypt connections
ml: കണക്ഷനുകള്‍ എന്‍ക്രിപ്റ്റ് ചെയ്യുന്നതിനായി _TLS ഉപയോഗിക്കുക

en: Use the "Join Domain" button to join the IPAv2 domain.
ml: IPAv2 ഡൊമെയിന്‍ ചേരുന്നതിനായി "ഡൊമെയിന്‍ ചേരുക" ഉപയോഗിയ്ക്കുക.

en: User Information
ml: ഉപയോക്താവിനെ സംബന്ധിച്ചുളള വിവരം

en: Warning
ml: മുന്നറിയിപ്പ്

en: When enabled /etc/security/access.conf will be consulted for authorization of users access.
ml: /etc/security/access.conf സജ്ജമാക്കുമ്പോള്‍, ഉപയോക്താക്കളുടെ പ്രവേശനത്തിനായി ആവശ്യപ്പെടുന്നു.

en: Winbind ADS R_ealm:
ml: വിന്‍ബൈന്‍ഡ് ADS _സാമ്പ്രാജ്യം:

en: Winbind Domain Co_ntrollers:
ml: വിന്‍ബൈന്‍ഡ് ഡൊമെയിന്‍ _കണ്ട്രോളറുകള്‍:

en: Winbind Settings
ml: Winbind ക്രമീകരണങ്ങള്‍

en: Winbind _Domain:
ml: വിന്‍ബൈന്‍ഡ് _ഡൊമെയിന്‍:

en: Winbind authentication
ml: Winbind ഓഥന്റിക്കേഷന്‍

en: Winbind password
ml: വിന്‍ഡ്ബൈന്‍ഡ് അടയാളവാക്ക്

en: Yes
ml: ശരി

en: You must provide ldaps:// server address or use TLS for LDAP authentication.
ml: ldaps:// സര്‍വര്‍ വിലാസം നല്‍കണം അല്ലെങ്കില്‍ LDAP ആധികാരികത ഉറപ്പാക്കുന്നതിനായി TLS ഉപയോഗിക്കുക.

en: _Digits
ml: _അക്കങ്ങള്‍

en: _Download CA Certificate...
ml: CA സര്‍ട്ടിഫിക്കേറ്റ് _ഡൌണ്‍‍ലോട് ചെയ്യുക...

en: _Identity & Authentication
ml: _തിരിച്ചറിയലും ആധികാരികത ഉറപ്പാക്കലും

en: _Join Domain...
ml: ഡൊമെയിനില്‍ _ചേരുക...

en: _Length:
ml: _നീളം:

en: _Password Hashing Algorithm:
ml: _പാസ്‌വേര്‍ഡ് ഹാഷിങ് ആല്‍ഗോരിഥം:

en: _Password:
ml: _അടയാളവാക്ക്:

en: _Same Character:
ml: _ഒരേ അക്ഷരം:

en: _Security Model:
ml: _സുരക്ഷാ മോഡല്‍:

en: _Uppercase
ml: _അപ്പര്‍കേസ്

en: _User Account Database:
ml: _ഉപയോക്താവിനുള്ള അക്കൌണ്ട് ഡേറ്റാബെയിസ്:

en: action to be taken on smart card removal
ml: സ്മാര്‍ട്ട് കാര്‍ഡ് നീക്കം ചെയ്യുന്നതിനുളള പ്രക്രിയ

en: authenticate system accounts by local files only
ml: ലോക്കല്‍ ഫയലുകള്‍ വഴി സിസ്റ്റം അക്കൌണ്ടുകള്‍ ഓഥന്റിക്കേറ്റ് ചെയ്യുക

en: authenticate system accounts by network services
ml: നെറ്റ്‌വര്‍ക്ക് സര്‍വീസുകള്‍ വഴി സിസ്റ്റം അക്കൌണ്ടുകള്‍ ഓഥന്റിക്കേറ്റ് ചെയ്യുക

en: authorize local users also through remote service
ml: വിദൂര സര്‍വീസില്‍ കൂടിയും ലോക്കല്‍ ഉപയോക്താക്കളെ ഓഥറൈസ് ചെയ്യുക

en: caching
ml: കാഷിംഗ്

en: can only be run as root
ml: റൂട്ട് ആയി മാത്രമേ പ്രവര്‍ത്തിക്കുവാന്‍ സാധിക്കൂ

en: check access.conf during account authorization
ml: അക്കൌണ്ട് ഉറപ്പാക്കുന്നതിനിടയില്‍ access.conf പരിശോധിക്കുക

en: configures winbind to allow offline login
ml: ഓഫ്‌ലൈനില്‍ ലോഗിന്‍ ചെയ്യുന്നത് അനുവദിക്കുന്നതിനായി winbind ക്രമീകരിക്കുന്നു

en: configures winbind to assume that users with no domain in their user names are domain users
ml: ഉപയോക്തൃനാമത്തില്‍ ഡൊമെയിന്‍ ഇല്ലാത്ത ഉപയോക്താക്കള്‍ ഡൊമെയിന്‍ ഉപയോക്താക്കളാണു് എന്ന് കരുതുന്നതിനായി winbindനെ ക്രമികരിക്കുന്നു

en: configures winbind to assume that users with no domain in their user names are not domain users
ml: ഉപയോക്തൃനാമത്തില്‍ ഡൊമെയിന്‍ ഇല്ലാത്ത ഉപയോക്താക്കള്‍ ഡൊമെയിന്‍ ഉപയോക്താക്കളല്ല എന്ന് കരുതുന്നതിനായി winbind ക്രമികരിക്കുന്നു

en: configures winbind to prevent offline login
ml: ഓഫ്‌ലൈനില്‍ ലോഗിന്‍ ചെയ്യുന്നത് തടയുന്നതിനായി winbind ക്രമീകരിക്കുന്നു

en: create home directories for users on their first login
ml: ഉപയോക്താക്കള്‍ക്ക് ആദ്യത്തെ ലോഗിനിനുള്ള ഹോം ഡയറക്ടറികള്‍ ഉണ്ടാക്കുക

en: default LDAP base DN
ml: സഹജമായ LDAP ബെയ്സ് DN

en: default LDAP server hostname or URI
ml: സഹജമായ LDAP സര്‍വര്‍ ഹോസ്റ്റ്നാമം അല്ലെങ്കില്‍ യുആര്‍ഐ

en: default NIS domain
ml: സഹജമായ NIS ഡൊമെയിന്‍

en: default NIS server
ml: സഹജമായ NIS സര്‍വര്‍

en: default hesiod LHS
ml: ഡീഫോള്‍ട്ട് hesiod LHS

en: default hesiod RHS
ml: ഡീഫോള്‍ട്ട് hesiod RHS

en: default kerberos KDC
ml: സഹജമായ kerberos KDC

en: default kerberos admin server
ml: സഹജമായ kerberos അഡ്മിന്‍ സര്‍വര്‍

en: default kerberos realm
ml: ഡീഫോള്‍ട്ട് kerberos realm

en: default realm for samba and winbind when security=ads
ml: security=ads ആകുമ്പോള്‍ sambaയ്ക്കും winbindനുമായുളള ഡീഫോള്‍ട്ടായ realm

en: default smart card module to use
ml: ഉപയോഗിക്കുന്നതിനുളള ഡീഫോള്‍ട്ടായ സ്മാര്‍ട്ട് കാര്‍ഡ് ഘടകം

en: dialog was cancelled
ml: ഡൈലോഗ് റദ്ദാക്കപ്പെട്ടിരുന്നു

en: disable IPAv2 for user information and authentication by default
ml: സ്വതവേ, ഉപയോക്താവിനുള്ള വിവരങ്ങള്‍ക്കും ആധികാരികത ഉറപ്പാക്കുന്നതിനും IPAv2 പ്രവര്‍ത്തന രഹിതമാക്കുക

en: disable LDAP for authentication by default
ml: തിരിച്ചറിയുന്നതിനായി LDAP സഹജമായി പ്രവര്‍ത്തന സജ്ജമാക്കുക

en: disable LDAP for user information by default
ml: ഉപയോക്താവിനു് കൂടുതല്‍ വിവരങ്ങള്‍ക്കായി LDAP സഹജമായി പ്രവര്‍ത്തന രഹിതമാക്കുക

en: disable MD5 passwords by default
ml: MD5 അടയാളവാക്കുകള്‍ സഹജമായി പ്രവര്‍ത്തന രഹിതമാക്കുക

en: disable NIS for user information by default
ml: ഉപയോക്താവിനു് കൂടുതല്‍ വിവരങ്ങള്‍ക്കായി NIS സഹജമായി പ്രവര്‍ത്തന രഹിതമാക്കുക

en: disable SSSD for authentication by default (still used for supported configurations)
ml: സ്വതവേ ആധികാരികത ഉറപ്പാക്കുന്നതിനുള്ള എസ്എസ്എസ്ഡി പ്രവര്‍ത്തന രഹിതമാക്കുക (ഇപ്പോഴും പിന്തുണയുള്ള ക്രമീകരണങ്ങള്‍ക്കു് ഉപയോഗിയ്ക്കുന്നു)

en: disable SSSD for user information by default (still used for supported configurations)
ml: സ്വതവേ (പിന്തുണയ്ക്കുന്ന ക്രമീകരണങ്ങള്‍ക്കു് ഇപ്പോഴും ഉപയോഗിയ്ക്കുന്നു) ഉപയോക്താവിന്റെ വിവരങ്ങള്‍ക്കായി SSSD പ്രവര്‍ത്തന രഹിതമാക്കുക

en: disable authentication with fingerprint readers by default
ml: സഹജമായി സ്മാര്‍ട്ട് കാര്‍ഡ് വച്ചുളള ആധികാരികത ഉറപ്പാക്കല്‍ പ്രവര്‍ത്തന രഹിതമാക്കുക

en: disable authentication with smart card by default
ml: സഹജമായി സ്മാര്‍ട്ട് കാര്‍ഡ് വച്ചുളള ആധികാരികത ഉറപ്പാക്കല്‍ പ്രവര്‍ത്തന രഹിതമാക്കുക

en: disable automatic per-user ecryptfs
ml: ഓരോ ഉപയോക്താക്കള്‍ക്കുമുള്ള ഓട്ടോമാറ്റിക് ecryptfs പ്രവര്‍ത്തന രഹിതമാക്കുക

en: disable caching of user credentials in SSSD by default
ml: ഉപയോക്താവിന്റെ വിവരങ്ങള്‍ SSSD-യില്‍ സ്വതവേ കാഷ് ചെയ്യുന്നതു് പ്രവര്‍ത്തന രഹിതമാക്കുക

en: disable caching of user information by default
ml: ഉപയോക്താവിനു് കൂടുതല്‍ വിവരങ്ങള്‍ക്കായുളള കാഷിംഗ് സഹജമായി പ്രവര്‍ത്തന രഹിതമാക്കുക

en: disable hesiod for user information by default
ml: ഉപയോക്താവിനു് കൂടുതല്‍ വിവരങ്ങള്‍ക്കായുളള hesiod സഹജമായി പ്രവര്‍ത്തനര്‍ത്തന രഹിതമാക്കുക

en: disable kerberos authentication by default
ml: kerberos ഓഥന്റിക്കേഷന്‍ സഹജമായി പ്രവര്‍ത്ത രഹിതമാക്കുക

en: disable shadowed passwords by default
ml: ഷാഡോ അടയാളവാക്കുകള്‍ സഹജമായി പ്രവര്‍ത്തന രഹിതമാക്കുക

en: disable use of DNS to find kerberos KDCs
ml: kerberos KDC കള്‍ കണ്ടുപിടിക്കുവാനുളള DNS ന്റ് ഉപയോഗം പ്രവര്‍ത്തന രഹിതമാക്കുക

en: disable use of DNS to find kerberos realms
ml: kerberos realm ലുകള്‍ കണ്ടുപിടിക്കുവാനുളള DNS ന്റെ ഉപയോഗം പ്രവര്‍ത്തന രഹിതമാക്കുക

en: disable use of RFC-2307bis schema for LDAP user information lookups
ml: LDAP ഉപയോഗിച്ചുള്ള ഉപയോക്താവിന്റെ വിവരം കണ്ടുപിടിക്കുന്നതിനുള്ള RFC-2307bis സ്കീമാ ഉപയോഗം പ്രവര്‍ത്തന രഹിതമാക്കുക

en: disable use of TLS with LDAP (RFC-2830)
ml: LDAP (RFC-2830)-നൊപ്പമുള്ള TLSന്റെ ഉപയോഗം പ്രവര്‍ത്തന രഹിതമാക്കുക

en: disable winbind for authentication by default
ml: ഓഥന്റിക്കേഷനായുളള winbind സഹജമായി പ്രവര്‍ത്തന രഹിതമാക്കുക

en: disable winbind for user information by default
ml: ഉപയോക്തവിനു് കൂടുതല്‍ വിവരങ്ങള്‍ക്കായി winbind സഹജമായി പ്രവര്‍ത്തന രഹിതമാക്കുക

en: disable wins for hostname resolution
ml: ഹോസ്റ്റ്നെയിം റിസലൂഷനായി winsനെ പ്രവര്‍ത്തന
    രഹിതമാക്കുക

en: display Back instead of Cancel in the main dialog of the TUI
ml: TUIയുടെ പ്രധാന ഡൈലോഗില്‍ റദ്ദാക്കുക എന്നതിന് പകരം പുറകോട്ട് പ്രദര്‍ശിപ്പിക്കുക

en: do not check access.conf during account authorization
ml: അക്കൌണ്ട് ഉറപ്പാക്കുന്നതിനിടയില്‍ access.conf പരിശോധിക്കാതിരിക്കുക

en: do not create home directories for users on their first login
ml: ഉപയോക്താക്കള്‍ക്ക് ആദ്യത്തെ തവണ ലോഗിന്‍ ചെയ്യുമ്പോള്‍ ഹോം ഡയറക്ടറികള്‍ ഉണ്ടാക്കരുത്

en: do not display the deprecated text user interface
ml: ഡെപ്രിക്കേറ്റഡ് ടെക്സ്റ്റ് യൂസര്‍ ഇന്റര്‍ഫെയിസ് പ്രദര്‍ശപ്പിക്കുവാന്‍ പാടില്ല

en: do not prefer dns over wins or nis for hostname resolution
ml: ഹോസ്റ്റ്നെയിം ലഭ്യമാക്കുന്നതിനായി wins അല്ലെങ്കില്‍ nis-നു് പകരം dns ഉപയോഗിക്കരുതു്

en: do not require digits in a password
ml: ഒരു രഹസ്യവാക്കില്‍ അക്കങ്ങള്‍ ആവശ്യമില്ല

en: do not require lowercase characters in a password
ml: ഒരു രഹസ്യവാക്കില്‍ ലോവര്‍ക്കേസ് അക്ഷരങ്ങള്‍ ആവശ്യമില്ല

en: do not require other characters in a password
ml: ഒരു രഹസ്യവാക്കില്‍ മറ്റു് അക്ഷരങ്ങളുടെ ആവശ്യമില്ല

en: do not require smart card for authentication by default
ml: ഡീഫോള്‍ട്ടായി ആധികാരികത ഉറപ്പാക്കുന്നതിന് സ്മാര്‍ട്ട് കാര്‍ഡ് ആവശ്യമില്ല

en: do not require uppercase characters in a password
ml: ഒരു രഹസ്യവാക്കില്‍ അപ്പര്‍ക്കേസ് അക്ഷരങ്ങള്‍ ആവശ്യമില്ല

en: do not setup the NTP against the IPAv2 domain
ml: IPAv2 ഡൊമെയിനില്‍ NTP സജ്ജമാക്കരുതു്

en: do not start/stop portmap, ypbind, and nscd
ml: portmap, ypbind, nscd എന്നിവ ആരംഭിക്കുകയോ/അവസനിപ്പിക്കുകയോ പാടില്ല

en: do not update the configuration files, only print new settings
ml: കോണ്‍ഫിഗറേഷന്‍ ഫയലുകള്‍ പുതുക്കുവാന്‍ പാടില്ല, പുതിയ ക്രമീകരണങ്ങള്‍
    മാത്രം പ്രിന്റ് ചെയ്യുക

en: enable IPAv2 for user information and authentication by default
ml: സ്വതവേ, ഉപയോക്താവിനുള്ള വിവരങ്ങള്‍ക്കും ആധികാരികത ഉറപ്പാക്കുന്നതിനും IPAv2 പ്രവര്‍ത്തന സജ്ജമാക്കുക

en: enable LDAP for authentication by default
ml: തിരിച്ചറിയുന്നതിനായി LDAP സഹജമായി പ്രവര്‍ത്തന സജ്ജമാക്കുക

en: enable LDAP for user information by default
ml: ഉപയോക്താവിനു് കൂടുതല്‍ വിവരങ്ങള്‍ക്കായി LDAP സഹജമായി പ്രവര്‍ത്തന സജ്ജമാക്കുക

en: enable MD5 passwords by default
ml: MD5 അടയാളവാക്കുകള്‍ സഹജമായി പ്രവര്‍ത്തന സജ്ജമാക്കുക

en: enable NIS for user information by default
ml: ഉപയോക്താവിനു് കൂടുതല്‍ വിവരങ്ങള്‍ക്കായി NIS സഹജമായി പ്രവര്‍ത്തന സജ്ജമാക്കുക

en: enable SSSD for authentication by default with manually managed configuration
ml: സ്വതവേ ആധികാരികത ഉറപ്പാക്കുന്നതിനായി സ്വയമായി കൈകാര്യം ചെയ്യുന്ന ക്രമീകരണം ഉപയോഗിച്ചു് SSSD പ്രവര്‍ത്തന സജ്ജമാക്കുക

en: enable SSSD for user information by default with manually managed configuration
ml: സ്വതവേ ഉപയോക്താവിന്റെ വിവരങ്ങള്‍ക്കായി സ്വയമായി കൈകാര്യം ചെയ്യുന്ന ക്രമീകരണം ഉപയോഗിച്ചു് SSSD പ്രവര്‍ത്തന സജ്ജമാക്കുക

en: enable authentication with fingerprint readers by default
ml: സഹജമായി സ്മാര്‍ട്ട് കാര്‍ഡ് വച്ചുളള ആധികാരികത ഉറപ്പാക്കല്‍ സജ്ജമാക്കുക

en: enable authentication with smart card by default
ml: സഹജമായി സ്മാര്‍ട്ട് കാര്‍ഡ് വച്ചുളള ആധികാരികത ഉറപ്പാക്കല്‍ സജ്ജമാക്കുക

en: enable automatic per-user ecryptfs
ml: ഓരോ ഉപയോക്താക്കള്‍ക്കുമുള്ള ഓട്ടോമാറ്റിക് ecryptfs പ്രവര്‍ത്തന സജ്ജമാക്കുക

en: enable caching of user credentials in SSSD by default
ml: ഉപയോക്താവിന്റെ വിവരങ്ങള്‍ SSSD-യില്‍ സ്വതവേ കാഷ് ചെയ്യുന്നതു് പ്രവര്‍ത്തന സജ്ജമാക്കുക

en: enable caching of user information by default (automatically disabled when SSSD is used)
ml: ഉപയോക്താവിനെപ്പറ്റിയുള്ള വിവരം സ്വതവേ കാഷ് ചെയ്യുന്നതിനായി പ്രവര്‍ത്തന സജ്ജമാക്കുക (SSSD ഉപയോഗിക്കുമ്പോള്‍ ഓട്ടോമാറ്റിക്കായി പ്രവര്‍ത്തന രഹിതമാക്കുക)

en: enable hesiod for user information by default
ml: ഉപയോക്താവിനു് കൂടുതല്‍ വിവരങ്ങള്‍ക്കായി hesiod സഹജമായി പ്രവര്‍ത്തന സജ്ജമാക്കുക

en: enable kerberos authentication by default
ml: kerberos ഓഥന്റിക്കേഷന്‍ സഹജമായി പ്രവര്‍ത്തന സജ്ജമാക്കുക

en: enable shadowed passwords by default
ml: ഷാഡോ അടയാളവാക്കുകള്‍ സഹജമായി പ്രവര്‍ത്തന സജ്ജമാക്കുക

en: enable use of DNS to find kerberos KDCs
ml: kerberos KDC കള്‍ കണ്ടുപിടിക്കുവാനുളള DNS-ന്റെ ഉപയോഗം പ്രവര്‍ത്തന സജ്ജമാക്കുക

en: enable use of DNS to find kerberos realms
ml: kerberos realm ലുകള്‍ കണ്ടുപിടിക്കുവാനുളള DNS ന്റെ ഉപയോഗം പ്രവര്‍ത്തന സജ്ജമാക്കുക

en: enable use of RFC-2307bis schema for LDAP user information lookups
ml: LDAP ഉപയോഗിച്ചുള്ള ഉപയോക്താവിന്റെ വിവരം കണ്ടുപിടിക്കുന്നതിനുള്ള RFC-2307bis സ്കീമാ ഉപയോഗം പ്രവര്‍ത്തന സജ്ജമാക്കുക

en: enable use of TLS with LDAP (RFC-2830)
ml: LDAP (RFC-2830)-നൊപ്പമുള്ള TLSന്റെ ഉപയോഗം പ്രവര്‍ത്തന സജ്ജമാക്കുക

en: enable winbind for authentication by default
ml: ഓഥന്റിക്കേഷനായുളള winbind സഹജമായി പ്രവര്‍ത്തന സജ്ജമാക്കുക

en: enable winbind for user information by default
ml: ഉപയോക്താവിനു് കൂടുതല്‍ വിവരങ്ങള്‍ക്കായി winbind സഹജമായി പ്രവര്‍ത്തന സജ്ജമാക്കുക

en: enable wins for hostname resolution
ml: ഹോസ്റ്റ്നെയിം റിസലൂഷനായി winsനെ പ്രവര്‍ത്തന
    സജ്ജമാക്കുക

en: hash/crypt algorithm for new passwords
ml: പുതിയ അടയാളവാക്കുകള്‍ക്കുള്ള ഹാഷ്/ക്രിപ്റ്റ് ആല്‍ഗോരിഥം

en: join the IPAv2 domain as this account
ml: ഈ അക്കൌണ്ടായി IPAv2 ഡൊമെയിനില്‍ ചേരുക

en: join the winbind domain or ads realm now as this administrator
ml: ഈ അഡ്മിനിസ്ട്രേറ്റര്‍ ആയി winbind ഡൊമെയിന്‍ അല്ലെങ്കില്‍ ads
    സാമ്രാജ്യത്തിലേക്ക് ചേരുക

en: load CA certificate from the URL
ml: യുആര്‍എലില്‍ നിന്നും സിഎ സര്‍ട്ടിഫിക്കേറ്റ് ലഭ്യമാക്കുക

en: local authorization is sufficient for local users
ml: ലോക്കല്‍ ഉപയോക്താക്കള്‍ക്ക് ലോക്കല്‍ ഓഥറൈസേഷന്‍ മതിയാകും

en: maximum number of consecutive characters of same class in a password
ml: ഒരു രഹസ്യവാക്കില്‍ ഒരേ ക്ലാസ്സിന്റെ അടുപ്പിച്ചുള്ള ഒരേ അക്ഷരങ്ങളുടെ ഏറ്റവും കൂടുതല്‍ എണ്ണം

en: maximum number of same consecutive characters in a password
ml: ഒരു രഹസ്യവാക്കില്‍ അടുപ്പിച്ചുള്ള ഒരേ അക്ഷരങ്ങളുടെ ഏറ്റവും കൂടുതല്‍ എണ്ണം

en: minimum length of a password
ml: ഒരു രഹസ്യവാക്കിന്റെ ഏറ്റവും കുറഞ്ഞ നീളം

en: minimum number of character classes in a password
ml: ഒരു രഹസ്യവാക്കില്‍ ക്ലാസ്സുകളുടെ ഏറ്റവും കുറഞ്ഞ എണ്ണം

en: names of servers to authenticate against
ml: ഓഥന്റിക്കേറ്റ് ചെയ്യുവാനുളള സര്‍വറുകളുടെ പേരുകള്‍

en: never use SSSD implicitly even for supported configurations
ml: പിന്തുണയുള്ള ക്രമീകരണങ്ങള്‍ക്കാണെങ്കിലും SSSD ഉപയോഗിയ്ക്കേണ്ട

en: opposite of --test, update configuration files with changed settings
ml: opposite of --test, ക്രമീകരണ ഫയലുകളില്‍ പുതിയ മാറ്റങ്ങള്‍ ഉല്‍പ്പെടുത്തുക

en: prefer dns over wins or nis for hostname resolution
ml: ഹോസ്റ്റ്നെയിം ലഭ്യമാക്കുന്നതിനായി wins അല്ലെങ്കില്‍ nis-നു് പകരം dns ഉപയോഗിക്കുക

en: probe network for defaults and print them
ml: സഹജമായുള്ളവയ്ക്കായി നെറ്റ്‌വര്‍ക്ക് തെരഞ്ഞ് പ്രിന്റ് ചെയ്യുക

en: require at least one digit in a password
ml: ഒരു രഹസ്യവാക്കില്‍ കുറഞ്ഞതു് ഒരു അക്ഷരമെങ്കിലും ആവശ്യമുണ്ടു്

en: require at least one lowercase character in a password
ml: ഒരു രഹസ്യവാക്കില്‍ കുറഞ്ഞതു് ഒരു ലോവര്‍ക്കേസ് അക്ഷരമെങ്കിലും ആവശ്യമുണ്ടു്

en: require at least one other character in a password
ml: ഒരു രഹസ്യവാക്കില്‍ കുറഞ്ഞതു് മറ്റൊരു അക്ഷരം ആവശ്യമുണ്ടു്

en: require at least one uppercase character in a password
ml: ഒരു രഹസ്യവാക്കില്‍ കുറഞ്ഞതു് ഒരു അപ്പര്‍ക്കേസ് അക്ഷരമെങ്കിലും ആവശ്യമുണ്ടു്

en: require smart card for authentication by default
ml: സഹജമായി ആധികാരികത ഉറപ്പാക്കുന്നതിന് സ്മാര്‍ട്ട് കാര്‍ഡ് ആവശ്യമാണു്

en: restore the backup of configuration files
ml: ക്രമികരണ ഫയലുകളുടെ ബാക്കപ്പ് വീണ്ടെടുക്കുക

en: restore the backup of configuration files saved before the previous configuration change
ml: ക്രമികരണങ്ങള്‍ക്ക് വരുത്തിയ മാറ്റങ്ങള്‍ക്ക് മുമ്പ് സൂക്ഷിച്ച ക്രമികരണ ഫയലുകളുടെ ബാക്കപ്പ് വീണ്ടെടുക്കുക

en: save a backup of all configuration files
ml: എല്ലാ ക്രമികരണ ഫയലുകളുടേയും ഒരു ബാക്കപ്പ് സൂക്ഷിക്കുക

en: security mode to use for samba and winbind
ml: sambaയ്ക്കും winbindനും ഉപയോഗിക്കുവാനുളള സുരക്ഷ മോഡ്

en: setup the NTP against the IPAv2 domain (default)
ml: IPAv2 ഡൊമെയിനില്‍ NTP സജ്ജമാക്കുക (സ്വതവേയുള്ളതു്)

en: shadow password
ml: ഷാഡോ അടയാളവാക്ക്

en: show this help message and exit
ml: സഹായത്തിനുള്ള ഈ സന്ദേശം കാണിച്ചു് പുറത്തു് കടക്കുക

en: the IPAv2 domain the system should be part of
ml: സിസ്റ്റം ഭാഗമാകേണ്ടു് IPAv2 ഡൊമെയിന്‍

en: the character which will be used to separate the domain and user part of winbind-created user names if winbindusedefaultdomain is not enabled
ml: winbindusedefaultdomain പ്രവര്‍ത്തന രഹിതമാണെങ്കില്‍, ഡൊമെയിനും winbind നിര്‍മ്മിച്ച ഉപയോക്തൃ നാമങ്ങളുടെ ഉപയോക്ത ഭാഗങ്ങളും തമ്മില്‍ വേര്‍തിരിക്കുന്ന അക്ഷരം

en: the directory which winbind-created users will have as home directories
ml: winbind സൃഷ്ടിച്ച ഉപയോക്താക്കള്‍ക്ക് ഹോം ഡയറക്ടറി ആയി ഉപയോഗിക്കേണ്ട ഡയറക്ടറി

en: the group which winbind-created users will have as their primary group
ml: winbind സൃഷ്ടിച്ച ഉപയോക്താക്കള്‍ക്ക് പ്രൈമറി ഗ്രൂപ്പായി ഉപയോഗിക്കേണ്ട ഗ്രൂപ്പ്

en: the realm for the IPAv2 domain
ml: IPAv2 ഡൊമെയിനുള്ള സാമ്രാജ്യം

en: the server for the IPAv2 domain
ml: IPAv2 ഡൊമെയിനുള്ള സര്‍വര്‍

en: the shell which winbind-created users will have as their login shell
ml: winbind സൃഷ്ടിച്ച ഉപയോക്താക്കള്‍ക്ക് ലോഗിന്‍ ഷെല്ലായി ഉപയോഗിക്കേണ്ട ഷെല്‍

en: uid range winbind will assign to domain or ads users
ml: uid rangeല്‍ ഉളള winbind ഡൊമെയിന്‍ അല്ലെങ്കില്‍ ads ഉപയോക്താക്കള്‍ക്കു് ലഭ്യമാക്കുന്നു

en: unexpected argument
ml: അപ്രതീക്ഷിതമായ ആര്‍ഗ്യുമെന്റ്

en: update all configuration files
ml: കോണ്‍ഫിഗറേഷന്‍ ഫൈലുകളെല്ലാം ഏറ്റവും പുതുതാക്കുക

en: use SSSD implicitly if it supports the configuration
ml: ക്രമീകരണ പിന്തുണയ്ക്കുന്നെങ്കില്‍, SSSD ഉപയോഗിയ്ക്കുക

en: winbind will use Kerberos 5 to authenticate
ml: ആധികാരികത ഉറപ്പാക്കുന്നതിനു് winbind കര്‍ബറോസ് 5 ഉപയോഗിയ്ക്കുന്നു

en: winbind will use the default authentication method
ml: winbind സ്വതവേയുള്ള ആധികാരികത ഉറപ്പാക്കല്‍ സംവിധാനം ഉപയോഗിയ്ക്കുന്നു

en: workgroup authentication servers are in
ml: വര്‍ക്ക് ഗ്രൂപ്പ് ഒഥന്റിക്കേഷന്‍ സര്‍വറുകള്‍ ഉളളത്
