Authconfig - en to ta translation catalogue (268 entries)

en:  <Tab>/<Alt-Tab> between elements   |   <Space> selects   |  <F12> next screen
ta:  <Tab>/<Alt-Tab> உறுப்புகளுக்குள்   |   <Space> தேர்ந்தெடுக்கிறது   |  <F12> அடுத்த திரை

en: <b>Authentication Configuration</b>
ta: <b>அங்கீகார கட்டமைப்பு</b>

en: <b>Local Authentication Options</b>
ta: <b>உள்ளமை அங்கீகார விருப்பங்கள்</b>

en: <b>Maximal Consecutive Character Repetition</b>
ta: <b>அதிகபட்ச அடுத்தடுத்த எழுத்துக்குறிகள் திரும்ப வருதல்</b>

en: <b>Minimal Password Requirements</b>
ta: <b>குறைந்தபட்ச கடவுச்சொல்லின் தேவைகள்</b>

en: <b>Other Authentication Options</b>
ta: <b>வேறு அங்கீகார விருப்பங்கள்</b>

en: <b>Required Character Classes</b>
ta: <b>தேவையான எழுத்துக்குறி வகைகள்</b>

en: <b>Smart Card Authentication Options</b>
ta: <b>ஸ்மார்ட் கார்ட் அங்கீகார விருப்பங்கள்</b>

en: <b>User Account Configuration</b>
ta: <b>பயனர் கணக்கு கட்டமைப்பு</b>

en: <number>
ta: <எண்>

en: <small><b>Tip:</b> Smart cards support logging into both local and centrally managed accounts.</small>
ta: <small><b>குறிப்பு:</b> ஸ்மார்ட் கார்ட்டுகள் உள்ளமை மற்றும் மையமாக நிர்வாகிக்கப்பட்ட கணக்குகள் இரண்டிலும் புகுபதிவு செய்வதை ஆதரிக்கும்.</small>

en: <small><b>Tip:</b> These checks are disabled if the value is 0.</small>
ta: <small><b>உதவிக்குறிப்பு:</b> உங்கள் மதிப்பு 0 எனில் இந்த சோதனைகள் முடக்கப்பட்டுள்ளன.</small>

en: <small><b>Tip:</b> This is managed via /etc/security/access.conf.</small>
ta: <small><b>துணுக்கு:</b> இது /etc/security/access.conf. வழியாக நிர்வாகிக்கப்படுகிறது</small>

en: Ad_min Servers:
ta: நிர்வாக சேவையகங்கள் (_m):

en: Admin Server:
ta: நிர்வகிக்கும் சேவையகம்:

en: Advanced _Options
ta: மேம்பட்ட விருப்பங்கள் (_O)

en: Alert
ta: விழிப்பூட்டல்

en: All configuration files which were modified by the previous authentication configuration change will be restored from backup. Revert the changes?
ta: முந்தைய அங்கீகரிக்கப்பட்ட மாற்றங்களுக்கு முன் அனைத்து மற்றப்பட்ட கட்டமைப்பு கோப்புகளும் பின்சேமிப்பிலிருந்து மறுசேமிக்கப்படும். மாற்றத்தை திரும்பப்பெற வேண்டுமா?

en: Allow offline _login
ta: இணைப்பில்லாத புகுபதிவை அனுமதி (_l)

en: Aut_hentication Method:
ta: அங்கீகாரம் முறை (_h):

en: Authentication
ta: அங்கீகாரம்

en: Authentication Configuration
ta: அங்கீகார கட்டமைப்பு

en: Authentication module %s/pam_%s.so is missing. Authentication process might not work correctly.
ta: அனுமதி தொகுதி %s/pam_%s.so விடுபட்டுள்ளது. அங்கீகார பணி சரியாக வேலை செய்யவில்லை.

en: Back
ta: பின்

en: Bad smart card removal action specified.
ta: தவறான ஸ்மார்ட்கார்ட் நீக்க செயல் குறிப்பிடப்பட்டுள்ளது.

en: Base DN:
ta: அடிப்படை DN:

en: C_haracter Classes:
ta: எழுத்துக்குறி வகைகள் (_h):

en: Cache Information
ta: இடையக தகவல்

en: Cancel
ta: ரத்து

en: Card Re_moval Action:
ta: அட்டை நீக்கும் செயல் (_m):

en: Certificate _URL:
ta: சான்றிதழ் இணைய முகவரி (_U):

en: Click this button if you did not download a CA certificate yet or you have not set the CA certificate up by other means.
ta: நீங்கள் ஒரு CA சான்றிதழை இதுவரை பதிவிறக்கவில்லையெனில் இந்த பொத்தானைக் கிளிக் செய்யவும் அல்லது நீங்கள் CA சான்றிதழை வேறு வழியில் அமைக்கவில்லை.

en: Control how the system verifies users who attempt to log in
ta: கணினியில் பயனர்கள் புகுபதிவு போது சரிபார்க்கப்படுவதை கட்டுப்படுத்துகிறது.

en: Create _home directories on the first login
ta: முதல் புகுபதிவில் இல்ல அடைவுகளை உருவாக்கவும் (_h)

en: Do not configure _NTP
ta: NTP ஐ அமைவாக்கம் செய்ய வேண்டாம்

en: Do_n't Save
ta: சேமிக்க வேண்டாம் (_n)

en: Domain Administrator:
ta: செயற்கள நிர்வாகி:

en: Domain Controllers:
ta: செயற்கள கட்டுப்படுத்திகள்:

en: Domain _administrator:
ta: செயற்கள நிர்வாகி (_a):

en: Domain:
ta: செயற்களம்:

en: Download CA Certificate
ta: CA சான்றிதழை பதிவிறக்கவும்

en: Enable _fingerprint reader support
ta: விரல்ரேகை வாசிப்பு சேவையை செயல்படுத்தவும் (_f)

en: Enable _local access control
ta: உள்ளமை அணுகல் கட்டுப்பாட்டை செயல்படுத்து (_l)

en: Enable _smart card support
ta: ஸ்மார்ட்கார்ட் சேவையைச் செயல்படுத்தவும் (_s)

en: Error downloading CA certificate
ta: CA சான்றிதழை பதிவிறக்கும் போது பிழை

en: Fingerprint authentication allows you to log in by scanning your finger with the fingerprint reader.
ta: விரல்ரேகை அங்கீகாரம் உங்களை விரல்ரேகை வாசிப்பி மூலம் வருடுவது மூலம் புகுபதிவுசெய்ய அனுமதிக்கிறது.

en: Fingerprint reader
ta: விரல்ரேகை வாசிப்பி

en: Hashing or crypto algorithm used for storing passwords of local users
ta: உள்ளமை பயனர்கள் கடவுச்சொற்களை சேமிக்க ஹேஷிங் அல்லது கிரிப்டோ கணிமொழி பயன்படுத்தப்படுகிறது

en: Hostname or ldap:// or ldaps:// URI pointing to the LDAP server.
ta: புரவலன் பெயர் அல்லது ldap:// அல்லது ldaps:// URI LDAP சேவையகத்திற்கு சுட்டுவது.

en: IPA R_ealm:
ta: IPA பகுதி (_e):

en: IPA _Domain:
ta: IPA டொமைன் (_D):

en: IPA _Server:
ta: IPA சேவையகம்: (_S)

en: IPAv2 Settings
ta: IPAv2வின் அமைப்புகள்

en: IPAv2 domain join was not succesful. The ipa-client-install command failed.
ta: IPAv2 களம் வெற்றிகரமாக சேர்க்கப்படவில்லை. ipa-client-install கட்டளை தோல்வியடைந்தது.

en: IPAv2 password
ta: IPAv2 கடவுச்சொல்

en: If the home directory of an user doesn't exist yet it will be created automatically on his first login.
ta: பயனரின் இல்ல அடைவு அவர்களின் முதல் புகுபதிவிலிலிருந்து இன்னும் உருவாக்கப்படவில்லை.

en: Ignore
ta: தவிர்த்தல்

en: Invalid LDAP URI.
ta: செல்லுபடியாகாத LDAP URI.

en: Join Domain
ta: செயற்களத்தில் இணைக்கவும்

en: Join Settings
ta: அமைவுகளை இணைக்கவும்

en: Joining Winbind Domain
ta: இணையும் Winbind செயற்களம்

en: Kerberos Settings
ta: Kerberos அமைவுகள்

en: Kerberos password
ta: Kerberos கடவுச்சொல்

en: LDAP Search _Base DN:
ta: LDAP தேடல் அடிப்படையான DN (_B):

en: LDAP Settings
ta: LDAP அமைவுகள்

en: LDAP _Server:
ta: LDAP சேவையகம் (_S):

en: LDAP authentication
ta: LDAP அங்கீகாரம்

en: LDAP password
ta: LDAP கடவுச்சொல்

en: Local accounts only
ta: உள்ளமை கணக்குகள் மட்டும்

en: Local authorization is sufficient
ta: உள்ளமை அனுமதி போதுமானது

en: Lock
ta: பூட்டுதல்

en: Low_ercase
ta: சிறிய எழுத்து (_e)

en: NIS Settings
ta: NIS அமைவுகள்

en: NIS _Domain:
ta: NIS டொமைன் (_D):

en: NIS _Server:
ta: NIS சேவையகம் (_S):

en: NIS password
ta: NIS கடவுச்சொல்

en: Next
ta: அடுத்து

en: No
ta: இல்லை

en: O_ther characters
ta: மற்ற எழுத்துக்குறிகள் (_t)

en: Ok
ta: சரி

en: Pass_word Options
ta: கடவுச்சொல் விருப்பங்கள் (_w)

en: Password
ta: கடவுச்சொல்

en: Password:
ta: கடவுச்சொல்:

en: Require smart car_d for login
ta: புகுபதிவுக்கு ஸ்மார்ட்கார்ட் தேவைப்படுகிறது (_d)

en: Restore the configuration files backed up before the previous configuration change
ta: முந்தைய கட்டமைப்பு மாற்றத்திற்கு முன் கட்டமைப்பு கோப்புகளின் பின்சேமிக்கப்பட்ட மீண்டும் சேமிக்கவும்

en: Revert
ta: திரும்பப்பெறுதல்

en: Sa_me Class:
ta: அதே வகை (_m):

en: Save Settings
ta: அமைவுகளை சேமிக்கவும்

en: Security Model:
ta: பாதுகாப்பு மாதிரி:

en: Server:
ta: சேவையகம்:

en: Smart card authentication allows you to log in using a certificate and key associated with a smart card.
ta: ஸ்மார்ட்கார்ட் அங்கீகாரம் உங்கள் ஒரு சான்றிதழ் மற்றும் தொடர்புடைய விசையை ஸ்மார்ட் கார்ட் மூலம் புகுபதிவுசெய்ய அனுமதிக்கிறது.

en: Some of the configuration changes you've made should be saved to disk before continuing.  If you do not save them, then your attempt to join the domain may fail.  Save changes?
ta: தொடர்வதற்கு முன் நீங்கள் செய்த அமைவு மாற்றங்களை சேமிக்க வேண்டும். சேமிக்கவில்லை எனில் உங்களால் செயற்களத்தில் இணைய முடியாது. மாற்றங்களை சேமிக்க வேண்டுமா?

en: Te_mplate Shell:
ta: மாதிரி உரு ஷெல் (_m):

en: Template Shell:
ta: மாதிரி உரு ஷெல்:

en: The %s file was not found, but it is required for %s support to work properly.
    Install the %s package, which provides this file.
ta: %s கோப்பினை காணவில்லை. ஆனால் %s துணை ஒழுங்காக வேலை செய்ய இது தேவை.
    இந்த கோப்பினை தரும், %s தொகுப்பை நிறுவுக.

en: The passmaxclassrepeat option value is not an integer
ta: passmaxclassrepeat விருப்ப மதிப்பு முழு எண்ணாக இல்லை

en: The passmaxclassrepeat value must not be negative
ta: passmaxclassrepeat மதிப்பு எதிர்க்குறி எண்ணாக இருக்கக்கூடாது

en: The passmaxrepeat option value is not an integer
ta: passmaxrepeat விருப்ப மதிப்பு முழு எண்ணாக இல்லை

en: The passmaxrepeat value must not be negative
ta: passmaxrepeat மதிப்பு எதிர்க்குறி எண்ணாக இருக்கக்கூடாது

en: The passminclass option value is not an integer
ta: passminclass விருப்ப மதிப்பு முழு எண்ணாக இல்லை

en: The passminclass value must not be higher than 4
ta: passminclass மதிப்பு 4 க்கு அதிகமாக இருக்கக்கூடாது

en: The passminclass value must not be negative
ta: passminclass மதிப்பு எதிர்க்குறி எண்ணாக இருக்கக்கூடாது

en: The passminlen minimum value is 6
ta: passminlen குறைந்தபட்ச மதிப்பு 6

en: The passminlen option value is not an integer
ta: passminlen விருப்ப மதிப்பு முழு எண்ணாக இல்லை

en: To connect to a LDAP server with TLS protocol enabled you need a CA certificate which signed your server's certificate. Copy the certificate in the PEM format to the '%s' directory.
    Then press OK.
ta: LDAP சேவையகத்துடன் TLS நெறிமுறையை இணைக்க ஒரு CA சான்றிதழ் உங்கள் சேவையக சான்றிதழை கையொப்பமிட தேவைப்படுகிறது. PEM வடிவத்தில் உள்ள சான்றிதழை '%s' அடைவில் நகலெடுக்கவும்.
    பின் சரி என்பதை அழுத்தவும்.

en: To verify the LDAP server with TLS protocol enabled you need a CA certificate which signed the server's certificate. Please fill in the URL where the CA certificate in the PEM format can be downloaded from.
ta: TLS நெறிமுறையை செயல்படுத்தப்பட்டுள்ள LDAP சேவையகத்தை சரிபார்க்க,  சேவையகத்தின் சான்றிதழில் கையொப்பமிட்ட ஒரு CA சான்றிதழ் தேவைப்படுகிறது. PEM வடிவத்தில் உள்ள CA சான்றிதழைப் பதிவிறக்கம் செய்யக்கூடிய ஒரு URL ஐ நிரப்பவும்.

en: Unable to initialize graphical environment. Most likely cause of failure
    is that the tool was not run using a graphical environment. Please either
    start your graphical user interface or set your DISPLAY variable.
ta: வரைகலை சூழலை துவக்க முடியவில்லை. தோல்விக்கான காரணம் கருவியானது ஒரு வரைகலை சூழலை இயக்க பயன்படுத்தவில்லை. உங்கள் வரைகலை பயனர் இடைமுகம் அல்லது உங்கள் காட்சி மாறிலியை துவக்கவும்.

en: Unknown password hashing algorithm specified, using sha256.
ta: sha256 ஐ பயன்படுத்தி தெரியாத ஹஷிங் கணிமொழி குறிக்கப்பட்டுள்ளது.

en: Use DNS to _locate KDCs for realms
ta: realmகளுக்கான KDCஐ கண்டுபிடிக்க DNSஐ பயன்படுத்தவும் (_l)

en: Use DNS to locate KDCs for realms
ta: மண்டலங்களுக்கான KDCகளைக் கண்டறிய DNS ஐப் பயன்படுத்தவும்

en: Use DNS to resolve hosts to realms
ta: DNSஐ பயன்படுத்தி realmsக்கு புரவலன்களைத் தீர்க்கவும்

en: Use D_NS to resolve hosts to realms
ta: DNSஐ பயன்படுத்தி realmsக்கு புரவலன்களை தீர்க்கவும் (_N)

en: Use Fingerprint reader
ta: விரல்ரேகை வாசிப்பியை பயன்படுத்தவும்

en: Use IPAv2
ta: IPAv2வை பயன்படுத்து

en: Use Kerberos
ta: Kerberosஐ பயன்படுத்தவும்

en: Use LDAP
ta: LDAPஐ பயன்படுத்தவும்

en: Use LDAP Authentication
ta: LDAP அங்கீகாரத்தைப் பயன்படுத்தவும்

en: Use MD5 Passwords
ta: MD5 கடவுச்சொற்களை பயன்படுத்தவும்

en: Use NIS
ta: NISஐ பயன்படுத்தவும்

en: Use Shadow Passwords
ta: நிழற் கடவுச்சொற்களை பயன்படுத்தவும்

en: Use TLS
ta: TLS ஐ பயன்படுத்தவும்

en: Use Transport Layer Security extension for LDAP as defined by RFC-2830. It must not be ticked with ldaps server URI.
ta: Transport Layer Security விரிவாக்கத்தை LDAP க்கு RFC-2830 ஆல் குறிப்பிட்டது போல பயன்படுத்தவும். இது ldaps சேவையக URIஉடன் சரி செய்யப்பட்டிருக்கும்.

en: Use Winbind
ta: Winbind ஐ பயன்படுத்தவும்

en: Use Winbind Authentication
ta: Winbind அங்கீகாரத்தைப் பயன்படுத்தவும்

en: Use _TLS to encrypt connections
ta: _TLS இணைப்புகளை மறைகுறியீடாக்க பயன்படுத்தவும்

en: Use the "Join Domain" button to join the IPAv2 domain.
ta: IPAv2 களத்தில் சேர, "களத்தில் சேர்" பொத்தானைப் பயன்படுத்தவும்.

en: User Information
ta: பயனர் தகவல்

en: Warning
ta: எச்சரிக்கை

en: When enabled /etc/security/access.conf will be consulted for authorization of users access.
ta: செயல்படுத்தப்பட்டால் /etc/security/access.conf பயனரின் அணுகல் அங்கீகாரத்திற்கு ஆலோசிக்கப்படும்.

en: Winbind Domain Co_ntrollers:
ta: Winbind செயற்கள கட்டுப்படுத்திகள் (_n):

en: Winbind Settings
ta: Winbind அமைவுகள்

en: Winbind _Domain:
ta: Winbind செயற்களம் (_D):

en: Winbind authentication
ta: Winbind அங்கீகாரம்

en: Winbind password
ta: Winbind கடவுச்சொல்

en: Yes
ta: ஆம்

en: You must provide ldaps:// server address or use TLS for LDAP authentication.
ta: ldaps:// சேவையக முகவரியை கொடுக்க வேண்டும் அல்லது TLSஐ LDAP அங்கீகாரத்திற்குப் பயன்படுத்தவும்.

en: _Digits
ta: இலக்கங்கள் (_D)

en: _Download CA Certificate...
ta: CA சான்றிதழை பதிவிறக்கவும்...

en: _Identity & Authentication
ta: அடையாளம் & அங்கீகாரம் (_I)

en: _Join Domain...
ta: செயற்களத்தை இணைக்கவும் (_J)...

en: _Length:
ta: _நீளம்:

en: _Password Hashing Algorithm:
ta: கடவுச்சொல் ஹெஷிங் கணிமுறை (_P):

en: _Password:
ta: கடவுச்சொல் (_P):

en: _Same Character:
ta: _அதே எழுத்து

en: _Security Model:
ta: பாதுகாப்பு மாதிரி (_S):

en: _Uppercase
ta: _பேரெழுத்து

en: _User Account Database:
ta: பயனர் கணக்கு தரவுத்தளம் (_U):

en: action to be taken on smart card removal
ta: ஸ்மார்ட்கார்ட்டை நீக்கும் போது செய்யப்பட வேண்டிய செயல்

en: authenticate system accounts by local files only
ta: உள்ளமை கோப்புகளால் மட்டும் கணினி கணக்குகளை அங்கீகரிக்கவும்

en: authenticate system accounts by network services
ta: பிணைய சேவைகளால் கணினி கணக்குகளை அங்கீகரிக்கவும்

en: authorize local users also through remote service
ta: உள்ளமை பயனர்களை தொலை சேவைகள் மூலமும் அங்கீகரிக்கவும்

en: caching
ta: இடையகம்

en: can only be run as root
ta: ரூட்டாக மட்டுமே இயக்க முடியும்

en: check access.conf during account authorization
ta: கணக்கு அங்கீகரித்தலில் access.conf ஐ சரிபார்க்கவும்

en: configures winbind to allow offline login
ta: இணைப்பில்லாத புகுபதிவில் அனுமதிக்க winbindஐ கட்டமைக்கிறது

en: configures winbind to assume that users with no domain in their user names are domain users
ta: தங்கள் பெயர்களில் செயற்களம் இல்லாத பயனர்களை செயற்களத்தின் பயனர்களாக நினைத்துக் கொள்ள winbindஐ கட்டமைக்கிறது

en: configures winbind to assume that users with no domain in their user names are not domain users
ta: தங்கள் பெயர்களில் செயற்களம் இல்லாத பயனர்களை செயற்களத்தின் பயனர்களாக நினைத்துக் கொள்ளாமல் winbind கட்டமைக்கிறது

en: configures winbind to prevent offline login
ta: இணைப்பில்லாத புகுபதிவிலிருந்து தவிர்க்க winbindஐ கட்டமைக்கிறது

en: create home directories for users on their first login
ta: பயனர்களுக்கு அவர்களின் முதல் புகுபதிவில் இல்ல அடைவுகளை உருவாக்கவும்

en: default LDAP base DN
ta: முன்னிருப்பு LDAP அடிப்படை DN

en: default LDAP server hostname or URI
ta: முன்னிருப்பு LDAP சேவையகம் புரவலன் பெயர் அல்லது URI

en: default NIS domain
ta: முன்னிருப்பு NIS செயற்களம்

en: default NIS server
ta: முன்னிருப்பு NIS சேவையகம்

en: default hesiod LHS
ta: முன்னிருப்பு hesiod LHS

en: default hesiod RHS
ta: முன்னிருப்பு hesiod RHS

en: default kerberos KDC
ta: முன்னிருப்பு kerberos KDC

en: default kerberos admin server
ta: முன்னிருப்பு kerberos நிர்வாக சேவையகம்

en: default kerberos realm
ta: முன்னிருப்பு kerberos realm

en: default realm for samba and winbind when security=ads
ta: முன்னிருப்பு realmக்கான சம்பா மற்றும் winbind பாதுகாப்பு=ads

en: default smart card module to use
ta: பயன்படுத்த முன்னிருப்பு ஸ்மார்ட்கார்ட் தொகுதி

en: dialog was cancelled
ta: உரையாடல் ரத்துச் செய்யப்பட்டது

en: disable IPAv2 for user information and authentication by default
ta: பயனர் தகவல் மற்றும் அங்கீகாரத்திற்கு முன்னிருப்பு அமைப்பாக IPAv2 ஐ முடக்கவும்

en: disable LDAP for authentication by default
ta: முன்னிருப்பாக LDAPஐ அங்கீகாரத்திற்கு செயல்நீக்கவும்

en: disable LDAP for user information by default
ta: முன்னிருப்பாக பயனர் தகவலுக்காக LDAPஐ செயல்நீக்கவும்

en: disable MD5 passwords by default
ta: முன்னிருப்பாக MD5 கடவுச்சொற்களை செயல்நீக்கவும்

en: disable NIS for user information by default
ta: NIS ஐ முன்னிருப்பாக பயனர் தகவலுக்காக செயல்நீக்கவும்

en: disable SSSD for authentication by default (still used for supported configurations)
ta: முன்னிருப்பின் படி SSSD-க்கான அங்கீகாரத்தை செயல்நீக்கவும் (துணைபுரியும் கட்டமைப்புகளுக்காக இன்னும் பயன்படுத்தப்படுகிறது)

en: disable SSSD for user information by default (still used for supported configurations)
ta: முன்னிருப்பாக பயனர் தகவலுக்கான SSSD ஐ முடக்கு (இருப்பினும் ஆதரிக்கப்படும் அமைவாக்கங்களுக்கு பயன்படுத்தப்படுகிறது)

en: disable authentication with fingerprint readers by default
ta: முன்னிருப்பாக விரல்ரேகை வாசிப்பிகள் அங்கீகாரத்தை செயல்நீக்கவும்

en: disable authentication with smart card by default
ta: முன்னிருப்பாக ஸ்மார்ட்கார்ட்டின் அங்கீகாரத்தை செயல்நீக்கவும்

en: disable automatic per-user ecryptfs
ta: பயனர் ஒன்று என்ற வீதத்திலான தானியங்கு ecryptfs ஐ முடக்கு

en: disable caching of user credentials in SSSD by default
ta: முன்னிருப்பாக பயனர் நற்சான்றுகளை SSSDஇல் செயல்நீக்குகிறது

en: disable caching of user information by default
ta: முன்னிருப்பாக பயனர் தகவலை இடையகத்தில் செயல்நீக்கவும்

en: disable hesiod for user information by default
ta: பயனர் தகவலுக்கான hesiodஐ முன்னிருப்பாக செயல்நீக்கவும்

en: disable kerberos authentication by default
ta: kerberos அங்கீகாரத்தை முன்னிருப்பாக செயல்நீக்கவும்

en: disable shadowed passwords by default
ta: முன்னிருப்பாக நிழற் கடவுச்சொல்லை செயல்நீக்கவும்

en: disable use of DNS to find kerberos KDCs
ta: kerberos KDCக்களை கண்டுபிடிக்க DNS ஐ செயல்நீக்கவும்

en: disable use of DNS to find kerberos realms
ta: kerberos realmகளை கண்டுபிடிக்க DNSஐ செயல்நீக்கவும்

en: disable use of RFC-2307bis schema for LDAP user information lookups
ta: RFC-2307bis திட்டத்தின் பயனை LDAP பயனர் தகவல் பார்வைக்கு செயல்நீக்கவும்

en: disable use of TLS with LDAP (RFC-2830)
ta: TLS ன் பயனை LDAP (RFC-2830) உடன் செயல்நீக்கவும்

en: disable winbind for authentication by default
ta: முன்னிருப்பாக அங்கீகாரத்திற்கு winbind ஐ செயல்நீக்கவும்

en: disable winbind for user information by default
ta: முன்னிருப்பு பயனர் தகவலுக்கு winbind ஐ செயல்நீக்கவும்

en: disable wins for hostname resolution
ta: புரவலன் பெயர் தெளிவுத்திறனுக்கான winsஐ செயல்நீக்கவும்

en: display Back instead of Cancel in the main dialog of the TUI
ta: TUI ன் முதன்மை உரையாடலில் ரத்து என்பதற்குப் பதில் பின்னோக்கு என காட்டவும்

en: do not check access.conf during account authorization
ta: கணக்கு அங்கீகரித்தலில் access.conf ஐ சரிபார்க்க வேண்டாம்

en: do not create home directories for users on their first login
ta: பயனர்களுக்கு அவர்களின் முதல் புகுபதிவில் இல்ல அடைவுகளை உருவாக்க வேண்டாம்

en: do not display the deprecated text user interface
ta: எதிரிடையான உரை பயனர் முகப்பை காட்ட வேண்டாம்

en: do not prefer dns over wins or nis for hostname resolution
ta: புரவலன் பெயர் தெளிவுத்திறனுக்கான wins அல்லது nis ஐ விரும்பவில்லை

en: do not require digits in a password
ta: கடவுச்சொல்லில் எண்கள் தேவையில்லை

en: do not require lowercase characters in a password
ta: கடவுச்சொல்லில் சிற்றெழுத்துகள் தேவையில்லை

en: do not require other characters in a password
ta: கடவுச்சொல்லில் வேறு எழுத்துக்கள் தேவையில்லை

en: do not require smart card for authentication by default
ta: முன்னிருப்பாக அங்கீகாரத்திற்கு ஸ்மார்ட்கார்ட் தேவையில்லை

en: do not require uppercase characters in a password
ta: கடவுச்சொல்லில் பேரெழுத்துக்கள் தேவையில்லை

en: do not setup the NTP against the IPAv2 domain
ta: IPAv2 ஆட்களத்திற்கு எதிராக NTP ஐ அமைக்க வேண்டாம்

en: do not start/stop portmap, ypbind, and nscd
ta: portmap, ypbind, மற்றும் nscdஐ துவக்க/நிறுத்த வேண்டாம்

en: do not update the configuration files, only print new settings
ta: கட்டமைக்கப்பட்ட கோப்புகளை மேம்படுத்த வேண்டாம், புதிய அமைவுகளை மட்டும் அச்சடிக்கவும்

en: enable IPAv2 for user information and authentication by default
ta: பயனர் தகவல் மற்றும் அங்கீகாரத்திற்கு முன்னிருப்பு அமைப்பாக IPAv2 ஐச் செயல்படுத்தவும்

en: enable LDAP for authentication by default
ta: முன்னிருப்பாக LDAPஐ அங்கீகாரத்திற்கு செயல்படுத்தவும்

en: enable LDAP for user information by default
ta: பயனர் தகவலுக்காக LDAPஐ முன்னிருப்பாக செயல்படுத்தவும்

en: enable MD5 passwords by default
ta: MD5 கடவுச்சொற்களை முன்னிருப்பாக செயல்படுத்தவும்

en: enable NIS for user information by default
ta: NIS ஐ முன்னிருப்பாக பயனர் தகவலுக்காக செயல்படுத்தவும்

en: enable SSSD for authentication by default with manually managed configuration
ta: கைமுறையாக நிர்வகிக்கப்படும் அமைவாக்கத்துடன் அங்கீகாரத்திற்கு முன்னிருப்பாக SSSD ஐ செயல்படுத்தவும்

en: enable SSSD for user information by default with manually managed configuration
ta: கைமுறையாக நிர்வகிக்கப்படும் அமைவாக்கத்துடன் பயனர் தகவலுக்கு முன்னிருப்பாக SSSD ஐ செயல்படுத்தவும்

en: enable authentication with fingerprint readers by default
ta: முன்னிருப்பாக விரல்ரேகை அங்கீகாரத்தை செயல்படுத்தவும்

en: enable authentication with smart card by default
ta: முன்னிருப்பாக ஸ்மார்ட்கார்ட்டினால் அங்கீகாரத்தை செயல்படுத்தவும்

en: enable automatic per-user ecryptfs
ta: பயனர் ஒன்று என்ற வீதத்திலான தானியங்கு ecryptfs ஐ செயல்படுத்து

en: enable caching of user credentials in SSSD by default
ta: முன்னிருப்பாக பயனர் நற்சான்றுகளை SSSDஇல் செயல்படுத்துகிறது

en: enable caching of user information by default (automatically disabled when SSSD is used)
ta: முன்னிருப்பாக கேஷிங்கை செயல்படுத்து (SSSD பயன்படுத்தப்படும் போது தானாக செயல்நீக்கப்படும்)

en: enable hesiod for user information by default
ta: பயனர் தகவலுக்கான hesiodஐ முன்னிருப்பாக செயல்படுத்தவும்

en: enable kerberos authentication by default
ta: kerberos அங்கீகாரத்தை முன்னிருப்பாக செயல்படுத்தவும்

en: enable shadowed passwords by default
ta: நிழற் கடவுச்சொல்லை முன்னிருப்பாக செயல்படுத்துகிறது

en: enable use of DNS to find kerberos KDCs
ta: kerberos KDC க்களை கண்டுபிடிக்க DNS ஐ செயல்படுத்தவும்

en: enable use of DNS to find kerberos realms
ta: kerberos realmகளை கண்டுபிடிக்க DNS ஐ செயல்படுத்தவும்

en: enable use of RFC-2307bis schema for LDAP user information lookups
ta: RFC-2307bis திட்டத்தின் பயனை LDAP பயனர் தகவல் பார்வைக்கு செயல்படுத்தவும்

en: enable use of TLS with LDAP (RFC-2830)
ta: TLS இன் பயனை LDAP (RFC-2830) உடன் செயல்படுத்தவும்

en: enable winbind for authentication by default
ta: முன்னிருப்பாக அங்கீகாரத்திற்கு winbind ஐ செயல்படுத்தவும்

en: enable winbind for user information by default
ta: முன்னிருப்பாக பயனர் தகவலுக்கு winbind ஐ செயல்படுத்தவும்

en: enable wins for hostname resolution
ta: புரவலன் பெயர் தெளிவுத்திறனுக்கான winsஐ செயல்படுத்துத்தவும்

en: hash/crypt algorithm for new passwords
ta: புதிய கடவுச்சொற்களுக்கு hash/crypt கணிமொழி

en: join the IPAv2 domain as this account
ta: IPAv2 ஆட்களத்தை இந்தக் கணக்கைப் போல இணைக்கவும்

en: join the winbind domain or ads realm now as this administrator
ta: இந்த நிர்வாகியாக winbind செயற்களத்தில் அல்லது ads realm இல் சேர்க்கவும்

en: load CA certificate from the URL
ta: CA சான்றிதழை URLலிலிருந்து ஏற்றவும்

en: local authorization is sufficient for local users
ta: உள்ளமை பயனர்களுக்கு போதுமான உள்ளமை அனுமதி

en: maximum number of consecutive characters of same class in a password
ta: கடவுச்சொல்லில் ஒரே வகையைச் சேர்ந்த அடுத்தடுத்த அதிகபட்ச எழுத்துக்குறிகள் உள்ளன

en: maximum number of same consecutive characters in a password
ta: ஒரு கடவுச்சொல்லில் அதிகபட்ச எண்ணிக்கையிலான எழுத்துக்குறி வகைகள்

en: minimum length of a password
ta: கடவுச்சொல்லின் குறைந்தபட்ச நீளம்

en: minimum number of character classes in a password
ta: ஒரு கடவுச்சொல்லில் குறைந்தபட்ச எண்ணிக்கையிலான எழுத்துக்குறி வகைகள்

en: names of servers to authenticate against
ta: அங்கீகாரத்திற்கு இருக்கும் சேவையகங்களின் பெயர்கள்

en: opposite of --test, update configuration files with changed settings
ta: --test இன் எதிர், மாற்றப்பட்ட அமைவுகளுடன் கட்டமைப்பு கோப்புகளை மேம்படுத்தவும்

en: prefer dns over wins or nis for hostname resolution
ta: புரவலன் பெயர் தெளிவுத்திறனுக்கான wins அல்லது nis ஐ விரும்புகிறது

en: probe network for defaults and print them
ta: முன்னிருப்பு பிணையத்தை தேடி பின் அச்சிடவும்

en: require at least one digit in a password
ta: கடவுச்சொல்லில் குறைந்தபட்சம் ஒரு எண்ணாவது தேவை

en: require at least one lowercase character in a password
ta: கடவுச்சொல்லில் குறைந்தபட்சம் ஒரு சிற்ரெழுத்துதாவது தேவை

en: require at least one other character in a password
ta: கடவுச்சொல்லில் குறைந்தபட்சம் ஒரு வேறு எழுத்து தேவை

en: require at least one uppercase character in a password
ta: கடவுச்சொல்லில் குறைந்தபட்சம் ஒரு பேரெழுத்துதாவது தேவை

en: require smart card for authentication by default
ta: முன்னிருப்பாக அங்கீகாரத்திற்கு ஸ்மார்ட்கார்ட் தேவைப்படுகிறது

en: restore the backup of configuration files
ta: கட்டமைப்பு கோப்புகளின் பின்சேமிப்பை மீண்டும் சேமிக்கவும்

en: restore the backup of configuration files saved before the previous configuration change
ta: முந்தைய கட்டமைப்பு மாற்றப்படும் முன் கட்டமைப்பு கோப்புகளின் பின்சேமிப்பை மீண்டும் சேமிக்கவும்

en: save a backup of all configuration files
ta: அனைத்து அமைவாக்கக் கோப்புகளையும் ஒரு பின்சேமிப்பாக சேமிக்கவும்

en: security mode to use for samba and winbind
ta: சம்பா மற்றும் winbindக்கு பயன்படும் பாதுகாப்பு முறை

en: setup the NTP against the IPAv2 domain (default)
ta: IPAv2 ஆட்களத்திற்கு எதிராக NTP ஐ அமைக்கவும் (முன்னிருப்பு அமைப்பு)

en: shadow password
ta: நிழல் கடவுச்சொல்

en: show this help message and exit
ta: இந்த உதவி செய்தியை காட்டி வெளியேறவும்

en: the IPAv2 domain the system should be part of
ta: கணினி ஒரு அங்கமாக இருக்க வேண்டிய IPAv2 ஆட்களம்

en: the character which will be used to separate the domain and user part of winbind-created user names if winbindusedefaultdomain is not enabled
ta: winbindusedefaultdomain செயலில் இல்லாத போது winbind உருவாக்கிய பயனர் பகுதியையும் செயற்களத்தையும் பிரிக்க பயன்படும் எழுத்து.

en: the directory which winbind-created users will have as home directories
ta: winbind உருவாக்கிய அடைவை பயனர்கள் தங்கள் இல்ல அடைவுகளாக கொள்வர்

en: the group which winbind-created users will have as their primary group
ta: winbind உருவாக்கிய குழுப்பெட்டியை பயனர்கள் முதல் குழுப்பெட்டியாக கொள்வர்

en: the realm for the IPAv2 domain
ta: IPAv2 ஆட்களத்திற்கான அதிகாரக்களம்

en: the server for the IPAv2 domain
ta: IPAv2 தளத்திற்கான சேவையகம்

en: the shell which winbind-created users will have as their login shell
ta: winbind-உருவாக்கிய ஷெல் பயனர்கள் புகுபதிவு ஷெல்லாக எடுத்துக்கொள்வர்

en: uid range winbind will assign to domain or ads users
ta: uid வரையறையை winbind செயற்களம் அல்லது ads பயனர்களுக்கும் ஒதுக்கும்

en: unexpected argument
ta: எதிர்பாராத மதிப்புரு

en: update all configuration files
ta: அனைத்து அமைவாக்கக் கோப்புகளையும் மேம்படுத்தவும்

en: usage: %s [options]
ta: பயன்பாடு: %s [விருப்பங்கள்]

en: use SSSD implicitly if it supports the configuration
ta: SSSD அமைவாக்கத்தை ஆதரித்தால், அதை பிரத்யேகமாக பயன்படுத்தவும்

en: winbind will use Kerberos 5 to authenticate
ta: winbind அங்கீகரிப்புக்கு கெர்பரோஸ் 5 ஐப் பயன்படுத்தும்

en: winbind will use the default authentication method
ta: winbind முன்னிருப்பு அங்கீகரிப்பு முறையைப் பயன்படுத்தும்

en: workgroup authentication servers are in
ta: பணிக்குழு அங்கீகரிக்கும் சேவையகங்கள்
